Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,676
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• ตั้งให้เล่นเนต1วัน แต่เล่นได้ 2 ชม.ตัด
    เริ่มโดย mrcommander
    Read 4,160 times

สวัสดีครับคุณยอด ของผมปัญหาเนตที่ตั้งไว้ 1d พอเข้าเล่นได้ สัก 2 ชม. เนตก็ตัด หลังจากนั้นไม่สามารถ Login ได้เลยครับ ผมเช็คเรื่องเวลาในMKT แล้วก็ตรงตามปกติทุกอย่าง ลองลบ Profile แล้วสร้างใหม่ก็ไม่หายครับ ไม่รู้จะแก้ตรงไหนแล้วครับ พอทราบสาเหตุอย่างอื่นไหมครับ

yod

เวลา user login ขึ้น error ว่าอะไรครับ หรือตรวจสอบใน log ช่วงเวลา login มี error อะไรเกิดขึ้นครับ

คุณยอดครับ ของผมมันมีโปรฯในส่วนของ 2 ชั่วโมงอยู่ ตอนนี้ผมลบออกไปแล้วครับ ตอนนี้ใช้ได้ตามปกติแล้วครับ

ผมก็ยังคง งงและหาคำตอบให้ตัวเองไม่ได้เหมือนเดิม เพราะใน Profile ผมก็กำหนด 1 วัน ส่วนที่ 2 ชั่วโมง มันก็อีกตัว