Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,676
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• เข้าหน่้า setup ไม่ได้ครับ
    เริ่มโดย kunvanne
    Read 4,235 times

ซื้อมาได้ 3 วัน  วันแรกๆ เข้าใช้ได้ปกติครับ ทำตามคุ่มือทุกอย่างครับ  เมื่อวานจะเริ่ม config RB450G เข้าหน้า setup ไม่ได้เลยครับ ผ่าน winbox หรือ web base ไม่ได้เลยครับ แต่ได้รับ DHCP ที่แจกให้นะครับ แต่ connect ไม่ได้ครับ รบกวนด้วยครับ

yod

ทำตามขั้นตอนในเอกสารแล้วนะครับเรื่อง hotspot server

1. เสียบสาย lan เข้า port 1 แล้วพิมพ์หมายเลข mac address ตัวแถวบนแล้ว connect ถ้ายังไม่ได้ ส่งกลับมาเช็คที่ร้านครับ