Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,676
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• ตัวจ่ายไฟ miktotik 450 เสีย
    เริ่มโดย yuttapong
    Read 4,042 times

คุณยอดครับ
Power Supply ขนาด 24V 1.6A กับ Power Supply ขนาด 24V 0.8A  ต่างกันยังไงครับ ถ้าผมจะซื่อ  Power Supply ขนาด 24V 1.6A  ใช้กับ mikrotik 450 ใช้ด้วยกันได้ไหมครับ แล้ว แบบไหนทนกว่ากันครับ หรือว่าเหมือนกันครับ รบกวนหน่อยครับ  ได้ครับ

ขอบคุณครับ

ขอตอบแทนนะครับ  ต่างกันตรงที่ขนาด(A)แอมป์   แรงดันไฟฟ้า(V)ต้องเท่าเดิม24v(โวลน์)ครับ    กระแสไฟฟ้า(A)ยิ่งสูงยิ่งดี ยิ่งให้พลังงานมาก มากกว่าได้แต่อย่าตำ่กว่าครับ