Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,676
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• เวอร์ชั่นไหนสเถียรสุดครับ
    เริ่มโดย yuttapong
    Read 4,929 times

คุณยอดครับ ผมอัพ mikrotik เป็น 6.29 มาสักพักครับ แล้วก็แก้ ใน userman มารอบหนึ่งแล้ว วันนี้มาเจออีกแล้วครับ อยู่ดีๆ ทำไม Uptime Limit เปลี่ยนไปเองครับ ตอนนี้ปวดหัวมาก
ขอ เวอร์ชั้นที่สเถียรหน่อยครับ

ตอนนี้ downgard เป็น 6.27 แล้วครับ ค่า Uptime Limit กลับมาเป็นปกติ ตามที่ผมตั้งไว้แล้วครับ

yod

ผม up 6.29.1 ให้ลูกค้า ยังไม่มี feedback เรื่อง userman กลับเลยครับ

ขอเวอร์ชั่น 6.29.1 หน่อยครับ พอดีผมไม่ได้โหลดไว้ครับ