Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,676
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• สอบถามครับ เข้าโปรแกรมของหน่วยงานไม่ได้ครับ ฐานข้อมูลเป็น mysql port 3306
    เริ่มโดย nu1427
    Read 7,577 times

เข้าโปรแกรมของหน่วยงานไม่ได้ครับ ฐานข้อมูลเป็น mysql port 3306 ต้อง login เข้าเน็ตก่อน ถึงจะเข้าโปรแกรมของหน่วยงานได้
อยากเข้าโปรแกรมของหน่วยงานได้เลยโดยไม่ต้อง login แต่เวลาเข้าเน็ตต้อง login เซ็ตค่ายังไงครับ