Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,676
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• Forward Port กล้องไม่ผ่านครับ รบกวนช่วยดูทีครับ
    เริ่มโดย adirek1985
    Read 6,485 times

Mikrotik ทำ Load Balance  

LAN1 = Static (Fiber)
LAN2 = PPPOE
LAN3 = LAN

ต้องการ Forward Port ออก LAN2  ผมตั้งค่าddns ใส่สลิป dyndns  เรียบร้อย  เรียกจากข้างนอกเข้าตัว Mikrotik ได้

แต่ Forward Port  85 ,  8000 ,554   ไม่มีสามารเข้ากล่อง DVR  ได้ ดูจากข้างนอกไม่ได้  แต่ดูแลนภายในปกติ  ไม่ทราบต้องแก้ไขยังไรครับ