Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,676
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• การ config เช็คเน็ทจากผู้ให้บริการ ก่อนให้ผู้ใช้ใช้งาน
    เริ่มโดย somdee
    Read 5,238 times

ประเด็นคืองี้ ถ้าผมนำเน็ทของ 3BB มาต่อไมโครติค กรณีเน็ทสามารถเล่นได้ปกติ ก็ให้โชว์หน้าล็อคอินให้ ผู้ใช้ล็อคอินได้ แต่หากวันได้ ผมค้างชำระจาก 3BB ก็ไม่ต้องให้ข้อความจาก 3BB มาโชว์ให้ผู้ใช้เห็น ให้ไปโชว์หน้าเว็บที่ตั้งไว้ให้แทน แบบนี้ต้อง config ยังไงครับ ผู้รู้แนะนำด้วยครับผม

ขอบคุณมากครับ

yod

ต้องเขียน script fetch html เอาครับ ถ้าคำที่ได้ตรงเงื่อนไขก็ให้ redirect