Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,676
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• สอบถาม LoadBalanced
    เริ่มโดย mrdell
    Read 4,535 times

ตอนนี้พอดีผมทำ LoadBalanced ไว้ครับ เป็น both address and port ตอนนี้พบปัญหาคือ user ต้องใช้งานในการเช็ค content ผ่าน player บน website ตลอดเเวลาแล้ว
มันจะเด้ง เช่น ตอนนี้ 00.30 สักแป๊บจะโดนไป 01.00 (เหมือนเราดูหนังข้ามๆ ไม่ต่อเนื่องครับ)
เข้าใจว่ามันสลับกันดึงสตรีมนี้มา

ขอคำแนะนำครับ ว่าจะแก้ไขอย่างไร อยากจะรวมเน็ต ให้มันเร็วกว่าเส้นเดียวครับ