Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,677
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• ขอสอบถามครับ ให้ mikrotik เป็น hotspot แล้วต่อ acesspoint 2
    เริ่มโดย Sittipol Chaiyunboon
    Read 4,492 times

ต่อ acesspoint 2 ตัว ตั้งคนชื่อกัน เอามือถือล็อกอิน ACตัวที่1 เข้าเสร็จ เปลี่ยนไปใช้ ACตัวที่2 มันให้ใส่รหัสใหม่ครับ ทำไมมันเล่นไม่ได้เลย ตอนซื้อมาทำแรกๆไม่มีปัญหานี้เลย ตอนนี้ผมแก้ไม่เป็นเลยครับ