Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,676
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• block ไม่ให้ใช้ internet แต่ให้ใช้ Line PC ได้ต้องตั้งค่ายังไงครับ
    เริ่มโดย Wanchart Surapal
    Read 4,575 times

รบกวนสอบถามหน่อยครับ คือตอนนี้ผมตั้ง Filter Rules ปิด Port TCP 80,443
เพื่อต้องการบล็อคการเข้าเว็บทั้งหมด แต่ถ้าบล็อค TCP 80,443 จะทำให้ใช้ LINE PC ไม่ได้ 
อยากทราบว่าจะมีวิธีทำยังไงให้บล็อคการเข้าเว็บ แต่ยังสามารถใช้ LINE PC ได้ครับ