Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,612
กระทู้ทั้งหมด
10,044
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• ใช้งาน UniFi UAP-AC,ติดตั้งกล้อง CCTV NVR Wifi เพิ่มทำให้สัญญา Wifi มีปัญหา
    เริ่มโดย chaichai
    Read 3,169 times

ใช้งาน UniFi UAP-AC  3 SSD มีการติดตั้งกล้อง CCTV NVR Wifi เพิ่มทำให้สัญญา Wifi มีปัญหา
แนะนำว่าเป็นที่อะไรครับ  ต้องตรวจสอบ หรือปรับอะไรเพิ่ม

จุดที่วาง CCTV NVR อยู่ในห้องเดียวกันกับ Unifi

yod

หมายถึง NVR ต่อผ่าน WIFI เหรอครับ

ถ้ามี Traffic วิ่งตลอดเวลา แล้ววิ่งบน WIFI ด้วย ทำให้ช้าอยู่แล้วครับ