Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,676
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• จะดึงสันยาน wifi จากโรงเรียนมาบ้านประเมาน600-800m
    เริ่มโดย Mass
    Read 8,774 times
Mass

ผมจะดึงสันยานwifiจากโรงเรียนมาบ้าน ประมาน600-800เมตร มีต้นไม้มีบ้านกีดขวางพอสมควรครับ จะทำได้ไหมครับ จะตองทำยังไงบ้างครับและต้องใช้อุปกรอะไรบ้าง ใช้เงินประมานเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

Mass
จะต้องมีอุปกรณ์อื่นๆอะไรเพิ่มไหยครับ (คือผมไม่ค่อยรู้เรืองพวกนี้ครับ) ขอบคุณครับ