Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,676
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• ช่วยแนะนำ อุปกรณ์ให้ที่ครับ
    เริ่มโดย pommorn
    Read 6,349 times

ช่วยแนะนำ อุปกรณ์ให้ที่ครับ  ผมเป็นร้านคอมผมต้องการที่จะส่งสัญญาณไปบ้านแม่ซึ่งห่างจากร้านผมประมาณ 9 กม เพื่อที่ให้บริการอินเตอร์โดยคิกค่าบริการเป็นรายเดือน เพราะพื้นที่ในตำบลนี้ สายโทรศัพ-เน็ตเข้าไม่ถึงครับ ช่วยแนะนำอุปกรณ์เพื่อที่จะได้นำมาคำนวนต้นทุนครับ รวมต้องตั้งเสาสูงประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

เอาแบบประหยัดและเสถียรครับ ผมจะคำนวณต้นทุนแล้วผมจะไปเอาของที่ร้าน พร้อมกับเอกสารสมัครตัวแทน