แบรนด์

Your account

Ubiquiti Accessories
Ubiquiti Accessories

Ubiquiti Accessories

Ubiquiti Accessories อุปกรณ์ POE, Armbracket ขายึด สาย FTP อุปกรณ์ทั่วๆไป ผลิตจาก Ubiquiti

There are 24 products.

Showing 1-16 of 24 item(s)

Brand: Ubiquiti

Ubiquiti U-POE-af POE Injector802.3af 48VDC 0.32A 15.4W Port Gigabit, ปุ่ม Reset

Review(s): 0

Ubiquiti U-POE-af POE Injector802.3af 48VDC 0.32A 15.4W Port Gigabit สำหรับจ่ายไฟให้กับอุปกรณ์ที่ใช้ POE มาตรฐาน 802.3af, Port Lan ความเร็ว Gigabit พร้อมปุ่ม Reset

ราคา ฿750.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Brand: Ubiquiti

Ubiquiti UniFi UAM-D Directional Dual-Band Antenna เสาอากาศขยาย UAP-AC-M

Review(s): 0

Ubiquiti UniFi UAM-D Directional Dual-Band Antenna เสาอากาศภายนอก สำหรับขยายระยะสัญญาณของ Ubiquiti UAP-AC-M ให้สัญญาณได้ไกลขึ้น

ราคา ฿4,390.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Brand: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G-S SFP+ Module Pack คู่ LC Single-Mode Simplex Speed 10Gbps 1550/1270nm 10Km

Review(s): 0

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G-S (Pack 2 ชิ้น) SFP+ Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode Simplex หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1550/1270nm ระยะสูงสุด 10 กิโลเมตร

ราคา ฿0.00
More
สินค้าหมด

Brand: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G SFP Plus Module Pack คู่ LC Single-Mode Speed 10Gbps 1310nm 10Km

Review(s): 0

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP Plus Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1310nm ระยะสูงสุด 10 กิโลเมตร

ราคา ฿7,900.00
More
สินค้าหมด

Brand: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-SM-1G-S SFP Module Pack คู่ LC Single-Mode Simplex Speed 1.25Gbps 1550/1310nm 3Km

Review(s): 0

Ubiquiti UFiber UF-SM-1G-S (Pack 2 ชิ้น Yellow-Blue) SFP Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode Simplex หัวต่อ LC ความเร็ว 1.25Gbps Tx/Rx Wavelength 1550/1310nm ระยะ 3 กิโลเมตร

ราคา ฿1,250.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Brand: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-MM-10G SFP+ Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 10Gbps Wavelength 850nm ระยะ 300m

Review(s): 0

Ubiquiti UFiber UF-MM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP+ Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 850nm ระยะสูงสุด 300เมตร

ราคา ฿2,550.00
More
สินค้าหมด

Brand: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-MM-1G SFP Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 1.25Gbps Wavelength 850nm ระยะ 550m

Review(s): 0

Ubiquiti UFiber UF-MM-1G (Pack 2 ชิ้น) SFP Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็วสูงสุด 1.25Gbps Tx/Rx Wavelength 850nm ระยะสูงสุด 550เมตร

ราคา ฿1,190.00
More
สินค้าหมด

Brand: Ubiquiti

Ubiquiti POE-48-24W-G Passive PoE Injector ขนาด 48VDC 0.5A กำลังไฟ 24W รองรับความเร็ว Gigabit

Review(s): 0

Ubiquiti POE-48-24W-G อุปกรณ์่ Passive POE (Power Over Ethernet) 48VDC 0.5A 24W ความเร็ว Gigabit สำหรับจ่ายไฟฟ้าให้กับอุปกรณ์ที่ใช้ POE ขนาด 48 VDC 24W รวมถึง ใช้ POE มาตรฐาน 802.3af

ราคา ฿990.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Brand: Ubiquiti

Ubiquiti POE-24-12W-G Passive PoE Injector (POE) 24VDC 0.5A 12W Port Gigabit, Hard Reset

Review(s): 0

Ubiquiti POE-24-12W-G Passive POE Injector (Power Over Ethernet) 24VDC 0.5A 12W จ่ายไฟให้กับอุปกรณ์ที่ใช้ Passive POE 24VDC 12W Port Lan ความเร็ว Gigabit ปุ่ม Hard Reset

ราคา ฿690.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Brand: Ubiquiti

Ubiquiti POE-24-24W-G Passive PoE Injector (POE) 24VDC 1A 24W Port Gigabit Hard Reset

Review(s): 0

Ubiquiti POE-24-24W-G Passive POE Injector (Power Over Ethernet) 24VDC 1A 24W สำหรับจ่ายไฟให้กับอุปกรณ์ที่ใช้ Passive POE 24VDC 24W Port Lan ความเร็ว Gigabit

ราคา ฿850.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Brand: Ubiquiti

Ubiquiti TOUGH Cable-Carrier สายนำสัญญาณ STP แบบมี Shield สำหรับติดตั้งนอกอาคาร มาตรฐาน CAT5E ป้องกันสัญญาณรบกวนและ ESD

Review(s): 0

Ubiquiti TOUGH Cable-Carrier สาย Lan CAT5E แบบมี Shield (STP) ป้องกันสัญญาณรบกวน ไฟฟ้าสถิต และ ESD ใช้งานภายนอกอาคาร ความยาว 305 เมตร/กล่อง สำหรับอุปกรณ์ Access Point แบบภายนอกอาคารทุกรุ่น

ราคา ฿10,900.00
More
สินค้าหมด

Brand: Ubiquiti

Ubiquiti POE-24-12W Passive PoE Injector (POE) ขนาด 24VDC 0.5A 12W ปุ่ม Hard Reset

Review(s): 0

Ubiquiti POE-24-12W Passive POE Injector (Power Over Ethernet) 24VDC 0.5A 12W สำหรับจ่ายไฟให้กับอุปกรณ์ที่ใช้ Passive POE ขนาด 24 VDC 0.5A Port Lan ความเร็ว 100Mbps

ราคา ฿550.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Brand: Ubiquiti

Ubiquiti ETH-SP Ethernet Surge Protector อุปกรณ์ปกป้องระบบเครือข่ายที่เกิดจากฟ้าผ่าผ่านสาย Lan

Review(s): 0

Ubiquiti ETH-SPEthernet Surge Protector อุปกรณ์ป้องกันความเสียหายจากประจุไฟฟ้า หรือ ฟ้าผ่า จากภายนอก ผ่านสาย Lan UTP เพื่อไม่ให้เข้ามาภายในระบบ ป้องกันอุปกรณ์เครือข่ายภายในระบบไม่ให้เกิดความเสียหาย รองรับความเร็ว Gigabit

ราคา ฿900.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Brand: Ubiquiti

Ubiquiti POE-48-24W Passive PoE Injector (POE) 48VDC 0.5A 24W Port 100Mbps

Review(s): 0

Ubiquiti POE-48-24W Passive POE Injector (Power Over Ethernet) 48VDC 0.5A 24W สำหรับจ่ายไฟให้กับอุปกรณ์ที่ใช้ Passive POE 48VDC 24W Port Lan ความเร็ว 100Mbps

ราคา ฿900.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Brand: Ubiquiti

Ubiquiti TOUGH Cable-Pro สายนำสัญญาณ STP แบบมี Shield สำหรับติดตั้งนอกอาคาร มาตรฐาน CAT5E ป้องกันสัญญาณรบกวนและ ESD

Review(s): 0

Ubiquiti TOUGH Cable-Pro สาย Lan CAT5E แบบมี Shield (STP) ป้องกันสัญญาณรบกวน ไฟฟ้าสถิต และ ESD ภายนอกอาคาร ความยาว 305 เมตร/กล่อง ความเร็ว 10/100Mbps สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ Access Point แบบภายนอกอาคารทุกรุ่น

ราคา ฿5,500.00
More
สินค้าหมด

Brand: Ubiquiti

Ubiquiti POE-24-12W PoE Injector ขนาด 24VDC 0.5A สำหรับอุปกรณ์ Access Point ที่ใช้ POE Passive 24V ทุกรุ่น

Review(s): 0

Ubiquiti POE-24-12W อุปกรณ์่จ่ายไฟฟ้า 24VDC ไปกับสาย LAN (Power Over Ethernet) สำหรับจ่ายไฟฟ้าให้กับอุปกรณ์ Ubiquiti, Deliberant, Engenius Outdoor, Mikrotik AP

ราคา ฿350.00
More
สินค้าหมด

Follow us on Facebook