ยี่ห้อสินค้า
สาย Fiber Optic/ Media Converter
สาย Fiber Optic, หัว Connector, เครื่องมือ

สาย Fiber Optic/ Media Converter

สาย fiber optic ใยแก้วนำแสง แก้ปัญหาระยะเดินสายเกิน 100 เมตร, SFP Module เชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์ Switch ความเร็ว 1Gbps และ 10Gbps, สาย fiber patch cord, สาย fiber เข้าหัวสำเร็จ, หัวต่อ fiber, อุปกรณ์ เครื่องมือ ที่เกี่ยวกับ fiber optic

There are 316 products.

Showing 1-15 of 316 item(s)

FiberOptic Cable FTTH Drop wire 1 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 300 เมตร

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 1 Core หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 300 เมตร

ราคา ฿950.00
More
มีสินค้า

FiberOptic Cable FTTH Drop wire 1 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 200 เมตร

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 1 Core หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 200 เมตร

ราคา ฿690.00
More
มีสินค้า

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 1 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 100 เมตร

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 1 Core หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 100 เมตร

ราคา ฿390.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC2212 F.O. Distribution 12 Core, OM5 50/125 μm,MM. LSZH-FR, LIME Green Jacket

Link UFC2212 F.O. Distribution 12 Core, OM5 50/125 μm,MM. LSZH-FR, LIME Green Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿0.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC2206 F.O. Distribution 6 Core, OM5 50/125 μm, MM. LSZH-FR,LIME Green Jacket

Link UFC2206 F.O. Distribution 6 Core, OM5 50/125 μm, MM. LSZH-FR,LIME Green Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿0.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC2204 F.O. Distribution 4 core, OM5 50/125 μm,MM. LSZH-FR, LIME Green Jacket

Link UFC2204 F.O. Distribution 4 Core, OM5 50/125 μm,MM. LSZH-FR, LIME Green Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿0.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC3212 F.O. Distribution 12 Core, OM4 50/125 μm,MM. LSZH-FR, Aqua Jacket

Link UFC3212 F.O. Distribution 12 Core, OM4 50/125 μm,MM. LSZH-FR, Aqua Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿96.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC3206 F.O. Distribution 6 Core, OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM. Aqua Jacket

Link UFC3206 F.O. Distribution 6 Core, OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM. Aqua Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿51.00
More
มีสินค้า

FiberOptic Cable FTTH Drop wire 1 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 500 เมตร

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 1 Core หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 500 เมตร

ราคา ฿1,490.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC3204 F.O. Distribution 4 Core, OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM. Aqua Jacket

Link UFC3204 F.O. Distribution 4 Core, OM4OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM. Aqua Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿36.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

Link UT-9310TA SFP+ 10G Mini-GBIC Module หัวต่อ RJ-45 ตัวเมีย ระยะ 100M

Link UT-9310TA SFP Mini-GBIC โมดูล รองรับความเร็ว 10Gbps หัวต่อแบบ RJ-45 (ตัวเมีย) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 100 เมตร Compatible กับ Cisco, Mikrotik, Ruijie, Reyee, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL

ราคา ฿5,100.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC3202 F.O. Zipcore 3.0 mm. 2 Core, OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM.

Link UFC3202 F.O. Zipcord 3.0 mm. 2 Core, OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM.Aqua Jacket  1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿19.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

Link UT-9402-40 QSFP+ LC 40G, Singlemode, 1310nm ระยะทาง 40Km

Link UT-9402-40 QSFP+ LC ความเร็วสูงสุด 40G, Singlemode, 1310nm. ระยะทาง 40Km

ราคา ฿0.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC4212 F.O. Distribution 12 Core, XG 50/125 μm, LSZH-FR, OM3, MM.

Link UFC4212 F.O. Distribution 12 Core, XG 50/125 μm, LSZH-FR, OM3, MM. 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿59.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

Link UT-9402-10 QSFP+ LC 40G, Singlemode, 1310 nm. ระยะทาง 10Km

Link UT-9402-10 QSFP+ LC ความเร็วสูงสุด 40G, Singlemode, 1310nm. ระยะทาง 10Km

ราคา ฿0.00
More
สินค้าหมด

Follow us on Facebook