Blog navigation

Latest posts

Review Ubiquiti Unifi7-Pro Access Point มาตรฐาน WIFI7
Review Ubiquiti Unifi7-Pro Access Point มาตรฐาน WIFI7
68 views 0 Liked

Review Ubiquiti Unifi7-Pro Access Point มาตรฐาน WIFI7 ทดสอบ Speed test ความเร็ว WIFI7 iPhone 15 Pro-Max,...

อ่านเพิ่มเติม
Review Teltonika RUT200 Industrial 4G/LTE VPN Router
Review Teltonika RUT200 Industrial 4G/LTE VPN Router
62 views 0 Liked

Review Teltonika RUT200 4G/LTE VPN Router รองรับ VPN IPSec, L2TP, WireGuard รองรับ SMS Gateway, SMS Forwarding...

อ่านเพิ่มเติม

RSS Feed

สาย Fiber Optic/ Media Converter
สาย Fiber Optic, หัว Connector, เครื่องมือ

สาย Fiber Optic/ Media Converter

สาย fiber optic ใยแก้วนำแสง แก้ปัญหาระยะเดินสายเกิน 100 เมตร, SFP Module เชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์ Switch ความเร็ว 1Gbps และ 10Gbps, สาย fiber patch cord, สาย fiber เข้าหัวสำเร็จ, หัวต่อ fiber, อุปกรณ์ เครื่องมือ ที่เกี่ยวกับ fiber optic

ตัวกรองที่ใช้งานอยู่

แบรนด์: BDCOM

BDCom SFP+AOC-1M Optical Stack Cable สำหรับเชื่อมต่อ Port SFP+, 1 เมตร

(0)
BDCom SFP+AOC-1M สาย Optical Stack Cable พร้อม Module SFP สำหรับเชื่อมต่อ Port SFP 1Gbps, SFP+ 10Gbps ความยาวสาย 1 เมตร
ราคา ฿1,390.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCom SFP+LX-20 SFP+, Single-Mode, 10G,1310nm,20Кm, LC duplex

(0)
BDCom SFP+LX-20 SFP+ Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว 10Gigabit ระยะทางสูงสุด 20Km
ราคา ฿990.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCom SFP+LX-10 SFP+, Single-Mode, 10G,1310nm,10Кm, LC duplex

(0)
BDCom SFP+LX-10 SFP+ Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว 10Gigabit ระยะทางสูงสุด 10Km
ราคา ฿990.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCom SFP+TX 10GE SFP+ to RJ45 port module (10M/100M/1000M/2.5G/5G/10G).

(0)
BDCOM SFP+TX 10GE Copper SFP Transceiver 10GE SFP To RJ45 module แปลง Port SFP เป็น Port RJ45 รองรับความเร็ว 10M/100M/1000M/2.5G/5G/10G
ราคา ฿3,990.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCOM GSFP-LX-SM1550-10-BIDI, 10Km, TX1550/RX1130, LC, DDM

(0)
BDCOM SFP GSFP-LX-SM1550-10-BIDI 1.25G high-performance, single-mode SFP modules that support a data transfer rate of 1.25 Gbps/1.0625 Gbps and a range of 10 km. 
ราคา ฿470.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCOM GSFP-LX-SM1310-10-BIDI, 10Km, TX1310/RX1550, LC, DDM

(0)
BDCOM SFP 1.25G BiDi high-performance, single-mode SFP modules that support a data transfer rate of 1.25 Gbps/1.0625 Gbps and a range of 10 km. 
ราคา ฿350.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCom GSFP-SX-D SFP Module Multi Mode 1.25G 500m

(0)
BDCom GSFP-SX-D SFP Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Multi Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว 1.25Gigabit ระยะทางสูงสุด 500m
ราคา ฿350.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCom GSFP-LX-20-D SFP Module Single Mode 1.25G 20km

(0)
BDCom GSFP-LX-20-D SFP Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว 1.25Gigabit ระยะทางสูงสุด 20Km
ราคา ฿360.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCom GSFP-LX-10-D SFP Module Single Mode 1.25G 10km

(0)
BDCom GSFP-LX-10-D SFP Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว 1.25Gigabit ระยะทางสูงสุด 10Km
ราคา ฿350.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCOM GSFP-TX-B Copper SFP Transceiver GE SFP To RJ45 module

(0)
BDCOM GSFP-TX-B Copper SFP Transceiver GE SFP To RJ45 module แปลง Port SFP เป็น Port RJ45
ราคา ฿790.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCOM OLT-GSFP-C+++ GPON OLT SFP module, Class C+++ standard

(0)
BDCOM OLT-GSFP-C+++ is a Class C+++ standard GPON OLT SFP module. It features a downlink of 2.5G/ and an uplink of 1.25G, TX wavelength of 1490nm, RX wavelength of 1310nm, and a SC interface.
ราคา ฿1,420.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCOM OLT-GSFP-C++ GPON OLT SFP module, Class C++ standard

(0)
BDCOM OLT-GSFP-C++ is a Class C++ standard GPON OLT SFP module. It features a downlink of 2.5G/ and an uplink of 1.25G, TX wavelength of 1490nm, RX wavelength of 1310nm, and a SC interface.
ราคา ฿1,350.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCOM OLT-GSFP-C+ GPON OLT SFP module, Class C+ standard

(0)
BDCOM OLT-GSFP-C+ is a Class C+ standard GPON OLT SFP module. It features a downlink of 2.5G/ and an uplink of 1.25G, TX wavelength of 1490nm, RX wavelength of 1310nm, and a SC interface.
ราคา ฿1,260.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: Link

SFP Module Link UT-9125D-02 SFP 1.25 Transceiver, MM 850nm 2Km

(0)
SFP Module Link UT-9125D-02 SFP 1.25 Transceiver, MM 850nm สาย Multi-Mode รองรับระยะทาง 2 กิโลเมตร
ราคา ฿770.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: Link

SFP Module Link UT-9125D-00 SFP 1.25 Transceiver, MM 850nm

(0)
SFP Module Link UT-9125D-00 SFP 1.25 Transceiver, MM 850nm สาย Multi-Mode รองรับระยะทาง 550 เมตร
ราคา ฿580.00
More
สินค้ามีในสต็อค

SFP Module BSFP-SM1315K-SC 1.25G Simplex Set คู่หัว/ท้าย

(0)
SFP Module SFP Transceiver Module SC 1.25G BIDI WDM แบบ Simplex 1310nm/1550nm DDM ระยะทาง 10Km Set คู่ หัว/ท้าย (Pair A/B) ใช้ร่วมกับ สาย Fiber แบบ Single-Mode
ราคา ฿1,468.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: Ruijie Networks

SFP Module GE-SFP-LX03-SM1310-BIDI-I Ruijie 1000BASE-LX 3Km

(0)
SFP Module GE-SFP-LX03-SM1310-BIDI-I Ruijie 1000BASE-LX SFP 1310nm-TX/1550nm-RX 3-km DDM Simplex LC SMF Transceiver Module ใช้คู่กับ GE-SFP-LX03-SM1550-BIDI-I รองรับ Network Switch Ruijie/Reyee ทุกรุ่น
ราคา ฿0.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: Ruijie Networks

SFP Module MINI-GBIC-LX-SM1310 Ruijie 1000BASE-SX 10Km

(0)
SFP Module MINI-GBIC-LX-SM1310 Ruijie 1000BASE-LX SFP 1000BASE-SX SFP 1310-nm 10-km DDM Duplex LC SMF Optical Transceiver Module รองรับ Network Switch Ruijie/Reyee ทุกรุ่น
ราคา ฿0.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: Ruijie Networks

SFP Module MINI-GBIC-LH40-SM1310 Ruijie 1000BASE-SX 40Km

(0)
SFP Module MINI-GBIC-LH40-SM1310 Ruijie 1000BASE-LX SFP 1000BASE-SX SFP 1310-nm 40-km DDM Duplex LC SMF Optical Transceiver Module รองรับ Network Switch Ruijie/Reyee ทุกรุ่น
ราคา ฿0.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Link UFP422D3-03 สาย Patch Cord Fiber Optic OM3 หัวต่อ LC-LC Duplex Multi-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC

(0)
Link UFP422D31-03 สาย Patch Cord Fiber Optic OM3 หัวต่อ LC-LC Duplex Multi-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC
ราคา ฿259.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Follow us on Facebook