สาย Fiber Optic Cable
สาย Fiber Optic แบบ Single Mode / Multi Mode

สาย Fiber Optic Cable

สาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode และ แบบ Single-Mode รวมถึงสายสั่งตัดและเข้าหัวสำเร็จรูป เลือกความยาวได้ตามต้องการ

There are 141 products.

Showing 1-10 of 141 item(s)

ยี่ห้อ: Ruijie Networks

Ruijie XG-SFP-AOC1M สาย Optical Stack Cable สำหรับเชื่อมต่อ Port SFP, SFP+ สายยาว 1 เมตร

Ruijie XG-SFP-AOC1M สาย Optical Stack Cable พร้อม Module SFP สำหรับเชื่อมต่อ Port SFP 1Gbps, SFP+ 10Gbps อุปกรณ์ Ruijie Switch S2910 และ S5750-H Series ความยาวสาย 1 เมตร

ราคา ฿2,900.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: MikroTik

Mikrotik Q+DA0001 สาย DAC + QSFP Module สำหรับเชื่อมต่อ Port QSFP+ ความเร็ว 40Gbps สายยาว 1 เมตร

Mikrotik Q+DA0001 สาย DAC (Direct attach cable) พร้อม Module QSFP+ สำหรับเชื่อมต่อ Port QSFP+ ที่ความเร็ว 40Gbps อุปกรณ์ Switch หรือ Router ความยาวสาย 1 เมตร

ราคา ฿1,590.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: MikroTik

Mikrotik XS+DA0003 สาย DAC + SFP Module สำหรับเชื่อมต่อ Port SFP, SFP+, SFP28 สายยาว 3 เมตร

Mikrotik XS+DA0003 สาย DAC (Direct attach cable) พร้อม Module SFP สำหรับเชื่อมต่อ Port SFP 1Gbps, SFP+ 10Gbps และ SFP28 25Gbps อุปกรณ์ Switch หรือ Router ความยาวสาย 3 เมตร

ราคา ฿1,390.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: MikroTik

Mikrotik XS+DA0001 สาย DAC + SFP Module สำหรับเชื่อมต่อ Port SFP, SFP+, SFP28 สายยาว 1 เมตร

Mikrotik XS+DA0001 สาย DAC (Direct attach cable) พร้อม Module SFP สำหรับเชื่อมต่อ Port SFP 1Gbps, SFP+ 10Gbps และ SFP28 25Gbps อุปกรณ์ Switch หรือ Router ความยาวสาย 1 เมตร

ราคา ฿1,190.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC2212 F.O. Distribution 12 Core, OM5 50/125 μm,MM. LSZH-FR, LIME Green Jacket

Link UFC2212 F.O. Distribution 12 Core, OM5 50/125 μm,MM. LSZH-FR, LIME Green Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿0.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC2206 F.O. Distribution 6 Core, OM5 50/125 μm, MM. LSZH-FR,LIME Green Jacket

Link UFC2206 F.O. Distribution 6 Core, OM5 50/125 μm, MM. LSZH-FR,LIME Green Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿0.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC2204 F.O. Distribution 4 core, OM5 50/125 μm,MM. LSZH-FR, LIME Green Jacket

Link UFC2204 F.O. Distribution 4 Core, OM5 50/125 μm,MM. LSZH-FR, LIME Green Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿0.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC3212 F.O. Distribution 12 Core, OM4 50/125 μm,MM. LSZH-FR, Aqua Jacket

Link UFC3212 F.O. Distribution 12 Core, OM4 50/125 μm,MM. LSZH-FR, Aqua Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿96.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC3206 F.O. Distribution 6 Core, OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM. Aqua Jacket

Link UFC3206 F.O. Distribution 6 Core, OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM. Aqua Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿51.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC3204 F.O. Distribution 4 Core, OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM. Aqua Jacket

Link UFC3204 F.O. Distribution 4 Core, OM4OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM. Aqua Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿36.00
More
มีสินค้า

Follow us on Facebook