Blog navigation

Latest posts

POE Switch การเลือกใช้ Power Over Ethernet Switch
POE Switch การเลือกใช้ Power Over Ethernet Switch
104 views 0 Liked

POE หรือ Power over Ethernet เทคโนโลยี่ในการจ่ายไฟเลี้ยงให้กับอุปกรณ์ Network ร่วมไปกับสาย Lan (UTP) เช่น อุปกรณ์...

อ่านเพิ่มเติม
ทดสอบ Engenius EWS357-Fit ร่วมกับระบบ Cloud ใช้งานง่ายมาก
ทดสอบ Engenius EWS357-Fit ร่วมกับระบบ Cloud ใช้งานง่ายมาก
108 views 0 Liked

ทดสอบ Engenius EWS357-Fit WIFI6 Access Point ร่วมกับระบบ Cloud FitExpress ใช้งานง่ายมาก

อ่านเพิ่มเติม

RSS Feed

Optical Module
BDCOM Optical Module

Optical Module

BDCOM Optical Module
ตัวกรองที่ใช้งานอยู่

แบรนด์: BDCOM

BDCom SFP+AOC-1M Optical Stack Cable สำหรับเชื่อมต่อ Port SFP+, 1 เมตร

(0)
BDCom SFP+AOC-1M สาย Optical Stack Cable พร้อม Module SFP สำหรับเชื่อมต่อ Port SFP 1Gbps, SFP+ 10Gbps ความยาวสาย 1 เมตร
ราคา ฿1,390.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCom SFP+LX-20 SFP+, Single-Mode, 10G,1310nm,20Кm, LC duplex

(0)
BDCom SFP+LX-20 SFP+ Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว 10Gigabit ระยะทางสูงสุด 20Km
ราคา ฿990.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCom SFP+LX-10 SFP+, Single-Mode, 10G,1310nm,10Кm, LC duplex

(0)
BDCom SFP+LX-10 SFP+ Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว 10Gigabit ระยะทางสูงสุด 10Km
ราคา ฿990.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCom SFP+TX 10GE SFP+ to RJ45 port module (10M/100M/1000M/2.5G/5G/10G).

(0)
BDCOM SFP+TX 10GE Copper SFP Transceiver 10GE SFP To RJ45 module แปลง Port SFP เป็น Port RJ45 รองรับความเร็ว 10M/100M/1000M/2.5G/5G/10G
ราคา ฿3,990.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCOM GSFP-LX-SM1550-10-BIDI, 10Km, TX1550/RX1130, LC, DDM

(0)
BDCOM SFP GSFP-LX-SM1550-10-BIDI 1.25G high-performance, single-mode SFP modules that support a data transfer rate of 1.25 Gbps/1.0625 Gbps and a range of 10 km. 
ราคา ฿470.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCOM GSFP-LX-SM1310-10-BIDI, 10Km, TX1310/RX1550, LC, DDM

(0)
BDCOM SFP 1.25G BiDi high-performance, single-mode SFP modules that support a data transfer rate of 1.25 Gbps/1.0625 Gbps and a range of 10 km. 
ราคา ฿350.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCom GSFP-SX-D SFP Module Multi Mode 1.25G 500m

(0)
BDCom GSFP-SX-D SFP Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Multi Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว 1.25Gigabit ระยะทางสูงสุด 500m
ราคา ฿350.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCom GSFP-LX-20-D SFP Module Single Mode 1.25G 20km

(0)
BDCom GSFP-LX-20-D SFP Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว 1.25Gigabit ระยะทางสูงสุด 20Km
ราคา ฿360.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCom GSFP-LX-10-D SFP Module Single Mode 1.25G 10km

(0)
BDCom GSFP-LX-10-D SFP Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว 1.25Gigabit ระยะทางสูงสุด 10Km
ราคา ฿350.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCOM GSFP-TX-B Copper SFP Transceiver GE SFP To RJ45 module

(0)
BDCOM GSFP-TX-B Copper SFP Transceiver GE SFP To RJ45 module แปลง Port SFP เป็น Port RJ45
ราคา ฿790.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCOM OLT-GSFP-C+++ GPON OLT SFP module, Class C+++ standard

(0)
BDCOM OLT-GSFP-C+++ is a Class C+++ standard GPON OLT SFP module. It features a downlink of 2.5G/ and an uplink of 1.25G, TX wavelength of 1490nm, RX wavelength of 1310nm, and a SC interface.
ราคา ฿1,420.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCOM OLT-GSFP-C++ GPON OLT SFP module, Class C++ standard

(0)
BDCOM OLT-GSFP-C++ is a Class C++ standard GPON OLT SFP module. It features a downlink of 2.5G/ and an uplink of 1.25G, TX wavelength of 1490nm, RX wavelength of 1310nm, and a SC interface.
ราคา ฿1,350.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCOM OLT-GSFP-C+ GPON OLT SFP module, Class C+ standard

(0)
BDCOM OLT-GSFP-C+ is a Class C+ standard GPON OLT SFP module. It features a downlink of 2.5G/ and an uplink of 1.25G, TX wavelength of 1490nm, RX wavelength of 1310nm, and a SC interface.
ราคา ฿1,260.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCom IES-GSFP-LX-SM1550-40-BIDI Industrial SFP Module 1000Mbps 40Km

(0)
Industrial 1000M SFP, single-chip and two-way, single-mode ระยะ 40Km, TX1310nm, LC, DDM ใช้ร่วมกับ BDCom IES-GSFP-LX-SM1310-40-BIDI
ราคา ฿650.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCom IES-GSFP-LX-SM1310-40-BIDI Industrial SFP Module 1000Mbps 40Km

(0)
Industrial 1000M SFP, single-chip and two-way, single-mode ระยะ 40Km, TX1310nm, LC, DDM ใช้ร่วมกับ BDCom IES-GSFP-LX-SM1550-40-BIDI
ราคา ฿650.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCom IES-GSFP-LX-SM1550-20-BIDI Industrial SFP Module 1000Mbps 20Km

(0)
Industrial 1000M SFP, single-chip and two-way, single-mode ระยะ 20Km, TX1550nm, LC, DDM ใช้ร่วมกับ BDCom IES-GSFP-LX-SM1310-20-BIDI
ราคา ฿490.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: BDCOM

BDCom IES-GSFP-LX-SM1310-20-BIDI Industrial SFP Module 1000Mbps 20Km

(0)
Industrial 1000M SFP, single-chip and two-way, single-mode ระยะ 20Km, TX1310nm, LC, DDM ใช้ร่วมกับ BDCom IES-GSFP-LX-SM1550-20-BIDI
ราคา ฿490.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Follow us on Facebook