Patch Cord Fiber Optic Cable
Patch Cord Fiber Optic Cable

Patch Cord Fiber Optic Cable

สาย Patch Cord หรือ Fiber Optic ที่เข้าหัวสำเร็จ พร้อมใช้งาน จะใช้ในตู้ Rack หรือในอาคารเชื่อมต่อระยะใกล้ๆ โดยชนิดของหัวต่อทั้งสองฝั่งไม่ต้องเหมือนกันก็ได้ กรณีที่เป็นสาย 2 เส้นคู่ จะเรียกว่าสาย Duplex ถ้าใช้สายเส้นเดียวจะเรียกว่าสาย Simplex

There are 33 products.

Showing 1-10 of 33 item(s)

ยี่ห้อ: MikroTik

Mikrotik XS+DA0003 สาย DAC + SFP Module สำหรับเชื่อมต่อ Port SFP, SFP+, SFP28 สายยาว 3 เมตร

Mikrotik XS+DA0003 สาย DAC (Direct attach cable) พร้อม Module SFP สำหรับเชื่อมต่อ Port SFP 1Gbps, SFP+ 10Gbps และ SFP28 25Gbps อุปกรณ์ Switch หรือ Router ความยาวสาย 3 เมตร

ราคา ฿1,390.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: MikroTik

Mikrotik XS+DA0001 สาย DAC + SFP Module สำหรับเชื่อมต่อ Port SFP, SFP+, SFP28 สายยาว 1 เมตร

Mikrotik XS+DA0001 สาย DAC (Direct attach cable) พร้อม Module SFP สำหรับเชื่อมต่อ Port SFP 1Gbps, SFP+ 10Gbps และ SFP28 25Gbps อุปกรณ์ Switch หรือ Router ความยาวสาย 1 เมตร

ราคา ฿1,190.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC2212 F.O. Distribution 12 Core, OM5 50/125 μm,MM. LSZH-FR, LIME Green Jacket

Link UFC2212 F.O. Distribution 12 Core, OM5 50/125 μm,MM. LSZH-FR, LIME Green Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿0.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC2206 F.O. Distribution 6 Core, OM5 50/125 μm, MM. LSZH-FR,LIME Green Jacket

Link UFC2206 F.O. Distribution 6 Core, OM5 50/125 μm, MM. LSZH-FR,LIME Green Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿0.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC2204 F.O. Distribution 4 core, OM5 50/125 μm,MM. LSZH-FR, LIME Green Jacket

Link UFC2204 F.O. Distribution 4 Core, OM5 50/125 μm,MM. LSZH-FR, LIME Green Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿0.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC3212 F.O. Distribution 12 Core, OM4 50/125 μm,MM. LSZH-FR, Aqua Jacket

Link UFC3212 F.O. Distribution 12 Core, OM4 50/125 μm,MM. LSZH-FR, Aqua Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿96.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC3204 F.O. Distribution 4 Core, OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM. Aqua Jacket

Link UFC3204 F.O. Distribution 4 Core, OM4OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM. Aqua Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿36.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC3202 F.O. Zipcore 3.0 mm. 2 Core, OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM.

Link UFC3202 F.O. Zipcord 3.0 mm. 2 Core, OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM.Aqua Jacket  1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿19.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC4212 F.O. Distribution 12 Core, XG 50/125 μm, LSZH-FR, OM3, MM.

Link UFC4212 F.O. Distribution 12 Core, XG 50/125 μm, LSZH-FR, OM3, MM. 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿59.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC4206 F.O. Distribution 6 Core, XG 50/125 μm, LSZH-FR, OM3 Aqua Jacket

Link UFC4206 F.O. Distribution 6 Core, XG 50/125 μm, LSZH-FR, OM3 MM. 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿32.00
More
มีสินค้า

Follow us on Facebook