Blog navigation

Latest posts

Review Ubiquiti Unifi7-Pro Access Point มาตรฐาน WIFI7
Review Ubiquiti Unifi7-Pro Access Point มาตรฐาน WIFI7
68 views 0 Liked

Review Ubiquiti Unifi7-Pro Access Point มาตรฐาน WIFI7 ทดสอบ Speed test ความเร็ว WIFI7 iPhone 15 Pro-Max,...

อ่านเพิ่มเติม
Review Teltonika RUT200 Industrial 4G/LTE VPN Router
Review Teltonika RUT200 Industrial 4G/LTE VPN Router
62 views 0 Liked

Review Teltonika RUT200 4G/LTE VPN Router รองรับ VPN IPSec, L2TP, WireGuard รองรับ SMS Gateway, SMS Forwarding...

อ่านเพิ่มเติม

RSS Feed

Link UFP422D3-03 สาย Patch Cord Fiber Optic OM3 หัวต่อ LC-LC Duplex Multi-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC
  • Link UFP422D3-03 สาย Patch Cord Fiber Optic OM3 หัวต่อ LC-LC Duplex Multi-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC

Link UFP422D3-03 สาย Patch Cord Fiber Optic OM3 หัวต่อ LC-LC Duplex Multi-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC

Link UFP422D31-03 สาย Patch Cord Fiber Optic OM3 หัวต่อ LC-LC Duplex Multi-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC
฿259.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน


ต้องการรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม LINE:
@sysnet

รายละเอียดสินค้า
9 รายการ
ความคิดเห็น (0)
คะแนน
ยังไม่มีคำวิจารณ์ใดๆ

 

4 สินค้าอื่น ๆ ในหมวดหมู่เดียวกัน:

แบรนด์: Link

LINK UFC3304 F.O. OUTDOOR/INDOOR ALL-DIELECTRIC 4 CORE,LSZH-FR,OM4

(0)
Link UFC3304 F.O. Outdoor/Indoor,All-Dielectric 4 Core,LSZH-FR,OM4 50/125 μm,MM. (2/3000M.) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร
ราคา ฿40.00
More
ชิ้นสุดท้ายในสต็อก

แบรนด์: Link

LINK UFC2204 F.O. Distribution 4 core, OM5 50/125 μm,MM. LSZH-FR, LIME Green Jacket

(0)
Link UFC2204 F.O. Distribution 4 Core, OM5 50/125 μm,MM. LSZH-FR, LIME Green Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร
ราคา ฿0.00
More
ชิ้นสุดท้ายในสต็อก

แบรนด์: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 500 เมตร

(0)
Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 500 เมตร มีม้วนล้อไม้
ราคา ฿0.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: Link

LINK UFC5504OI F.O. OUTDOOR/INDOOR,DROP WIRE 4CORE,LSZH-FR,OM2 50/125 μm,MM.

(0)
Link UFC5504OI F.O. Outdoor/Indoor, Drop wire Solid Ø1.2mm.4 core,LSZH-FR,OM2 50/125 μm,MM. (3000M.) สามารถสั่งตัดได้ตาม Order หรือสั่งซื้อในราคายกม้วน ทุก 1000m. **ราคา/เมตร
ราคา ฿22.00
More
ชิ้นสุดท้ายในสต็อก

Follow us on Facebook