ยี่ห้อสินค้า
Ubiquiti Accessories
Ubiquiti Accessories

Ubiquiti Accessories

Ubiquiti Accessories อุปกรณ์ POE, Armbracket ขายึด สาย FTP อุปกรณ์ทั่วๆไป ผลิตจาก Ubiquiti

There are 27 products.

Showing 1-15 of 27 item(s)

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti U-POE-at PoE+ Injector Port Gigabit 802.3af/at กำลังไฟ 30W

Ubiquiti U-POE-at PoE+ Injector Port Gigabit มาตรฐาน 802.3af/at กำลังไฟ 30W ใช้ร่วมกับอุปกรณ์ Network เช่น Access Point, IP-Camera ที่ต้องการไฟ POE มาตรฐาน 802.3at (30W) และ 802.3af (15W)

ราคา ฿790.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti NANO Switch N-SW Outdoor 4-Port PoE Passthrough Switch

Ubiquiti NANO Switch N-SW Outdoor 4-Port PoE Passthrough Switch 1 Port POE In /3 Port POE Out สำหรับจ่ายไฟให้อุปกรณ์ Ubiquiti ที่รองรับ POE Passive 24VDC

ราคา ฿1,990.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti ETH-SP-G2 Ethernet Grounded ESD Protection ปกป้องระบบเครือข่ายที่เกิดจากฟ้าผ่า

Ubiquiti ETH-SP-G2 Ethernet Grounded ESD Protection / Surge Protection ป้องกันความเสียหายจากประจุไฟฟ้า, ESD, ฟ้าผ่า จากภายนอก  เพื่อไม่ให้เข้ามาภายในระบบ ป้องกันอุปกรณ์เครือข่ายไม่ให้เกิดความเสียหาย รองรับความเร็ว Gigabit

ราคา ฿630.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti U-POE-af POE Injector802.3af 48VDC 0.32A 15.4W Port Gigabit, ปุ่ม Reset

Ubiquiti U-POE-af POE Injector802.3af 48VDC 0.32A 15.4W Port Gigabit สำหรับจ่ายไฟให้กับอุปกรณ์ที่ใช้ POE มาตรฐาน 802.3af, Port Lan ความเร็ว Gigabit พร้อมปุ่ม Reset

ราคา ฿595.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti UniFi UMA-D Directional Dual-Band Antenna เสาอากาศขยาย UAP-AC-M

Ubiquiti UniFi UMA-D Directional Dual-Band Antenna เสาอากาศภายนอก สำหรับขยายระยะสัญญาณของ Ubiquiti UAP-AC-M ให้สัญญาณได้ไกลขึ้น

ราคา ฿4,500.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti POE-24-12W Passive PoE Injector (POE) ขนาด 24VDC 0.5A 12W ปุ่ม Hard Reset

Ubiquiti POE-24-12W Passive POE Injector (Power Over Ethernet) 24VDC 0.5A 12W สำหรับจ่ายไฟให้กับอุปกรณ์ที่ใช้ Passive POE ขนาด 24 VDC 0.5A Port Lan ความเร็ว 100Mbps

ราคา ฿600.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti POE-24-12W-G Passive PoE Injector (POE) 24VDC 0.5A 12W Port Gigabit, Hard Reset

Ubiquiti POE-24-12W-G Passive POE Injector (Power Over Ethernet) 24VDC 0.5A 12W จ่ายไฟให้กับอุปกรณ์ที่ใช้ Passive POE 24VDC 12W Port Lan ความเร็ว Gigabit ปุ่ม Hard Reset

ราคา ฿690.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti POE-24-24W Passive PoE Injector (POE) ขนาด 24VDC 1A 24W พร้อมปุ่ม Hard Reset

Ubiquiti POE-24-24W Passive POE Injector (Power Over Ethernet) 24VDC 1A 24W สำหรับจ่ายไฟให้กับอุปกรณ์ที่ใช้ Passive POE ขนาด 24 VDC 24W Port Lan ความเร็ว 100Mbps

ราคา ฿800.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti POE-24-24W-G Passive PoE Injector (POE) 24VDC 1A 24W Port Gigabit Hard Reset

Ubiquiti POE-24-24W-G Passive POE Injector (Power Over Ethernet) 24VDC 1A 24W สำหรับจ่ายไฟให้กับอุปกรณ์ที่ใช้ Passive POE 24VDC 24W Port Lan ความเร็ว Gigabit

ราคา ฿850.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti POE-48-24W Passive PoE Injector (POE) 48VDC 0.5A 24W Port 100Mbps

Ubiquiti POE-48-24W Passive POE Injector (Power Over Ethernet) 48VDC 0.5A 24W สำหรับจ่ายไฟให้กับอุปกรณ์ที่ใช้ Passive POE 48VDC 24W Port Lan ความเร็ว 100Mbps

ราคา ฿900.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti POE-48-24W-G Passive PoE Injector ขนาด 48VDC 0.5A กำลังไฟ 24W รองรับความเร็ว Gigabit

Ubiquiti POE-48-24W-G อุปกรณ์่ Passive POE (Power Over Ethernet) 48VDC 0.5A 24W ความเร็ว Gigabit สำหรับจ่ายไฟฟ้าให้กับอุปกรณ์ที่ใช้ POE ขนาด 48 VDC 24W รวมถึง ใช้ POE มาตรฐาน 802.3af

ราคา ฿990.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G-S SFP+ Module Pack คู่ LC Single-Mode Simplex Speed 10Gbps 1550/1270nm 10Km

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G-S (Pack 2 ชิ้น) SFP+ Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode Simplex หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1550/1270nm ระยะสูงสุด 10 กิโลเมตร

ราคา ฿0.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G SFP Plus Module Pack คู่ LC Single-Mode Speed 10Gbps 1310nm 10Km

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP Plus Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1310nm ระยะสูงสุด 10 กิโลเมตร

ราคา ฿7,900.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-SM-1G-S SFP Module Pack คู่ LC Single-Mode Simplex Speed 1.25Gbps 1550/1310nm 3Km

Ubiquiti UFiber UF-SM-1G-S (Pack 2 ชิ้น Yellow-Blue) SFP Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode Simplex หัวต่อ LC ความเร็ว 1.25Gbps Tx/Rx Wavelength 1550/1310nm ระยะ 3 กิโลเมตร

ราคา ฿1,250.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-MM-10G SFP+ Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 10Gbps Wavelength 850nm ระยะ 300m

Ubiquiti UFiber UF-MM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP+ Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 850nm ระยะสูงสุด 300เมตร

ราคา ฿2,550.00
More
สินค้าหมด

Follow us on Facebook