ยี่ห้อสินค้า
SFP Module, Media-Converter
TP-Link SFP Module, Media-Converter

SFP Module, Media-Converter

TP-Link SFP Module, Media-Converter

There are 15 products.

Showing 1-15 of 15 item(s)

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link TL-SM321B-2 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module Single Mode

TP-Link TL-SM321B-2 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว Gigabit ต้องใช้คู่กับรุ่น TL-SM321A-2 เท่านั้น

ราคา ฿590.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link TL-SM321A-2 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module Single Mode

TP-Link TL-SM321A-2 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว Gigabit รับ-ส่งข้อมูลแบบ Simplex ต้องใช้คู่กับรุ่น TL-SM321B-2 เท่านั้น

ราคา ฿590.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link TL-FC311B-2 Gigabit WDM Media Converter SM 2Km

TP-Link TL-FC311B-2 Gigabit WDM Media Converter WDM Bi-Directional, ความเร็ว Gigabit สาย Single Mode หัวต่อ SC ระยะ 2Km ต้องใช้คู่กับ TL-FC311A-2

ราคา ฿560.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link TL-FC311A-2 Gigabit WDM Media Converter SM 2Km

TP-Link TL-FC311A-2 Gigabit WDM Media Converter WDM Bi-Directional, ความเร็ว Gigabit สาย Single Mode หัวต่อ SC ระยะ 2Km ต้องใช้คู่กับ TL-FC311B-2

ราคา ฿560.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link TL-SM321B 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module Single Mode LC

TP-Link TL-SM321B 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว Gigabit ต้องใช้คู่กับรุ่น TL-SM321A เท่านั้น

ราคา ฿720.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link TL-SM321A 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module Single Mode LC

TP-Link TL-SM321A 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว Gigabit ต้องใช้คู่กับรุ่น TL-SM321B เท่านั้น

ราคา ฿1,300.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link MC111CS Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สายแบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20 Km

TP-Link MC111CS Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP To Fiber Optic แบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20Km ความเร็ว 100Mbps (ต้องใช้ร่วมกับ TP-Link MC112CS)

ราคา ฿690.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link MC112CS Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สายแบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20 Km

TP-Link MC112CS Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP To Fiber Optic แบบ SingleMode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 20Km ความเร็ว 100Mbps (ต้องใช้ร่วมกับ TP-Link MC111CS)

ราคา ฿690.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link MC220L Gigabit SFP Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic ใช้ร่วมกับ SFP Module

TP-Link MC220L Gigabit SFP Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic ใช้ร่วมกับ SFP Module ความเร็ว Gigabit

ราคา ฿690.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link MC200CM Gigabit Multi-Mode Media Converter แปลงสัญญาณ UTP เป็น Fiber แบบ MultiMode หัวต่อ SC ระยะ 500m

TP-Link MC200CM Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP เป็นสาย Fiber Optic สายแบบ MultiMode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 500เมตร ความเร็ว Gigabit

ราคา ฿1,190.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link MC210CS Gigabit Single-Mode Media Converter แปลงสัญญาณ UTP เป็น Fiber หัวต่อ SC ระยะ 15Km

TP-Link MC210CS Gigabit Single-Mode Media Converter แปลงสัญญาณ UTP เป็น Fiber แบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 15Km ความเร็ว Gigabit

ราคา ฿1,110.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link MC100CM Multi-Mode Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สาย Multi Mode หัวต่อ SC

TP-Link MC100CM Multi-Mode Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ SC ความเร็ว 100Mbps

ราคา ฿990.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link TL-SM311LM SFP Module Multi-mode Fiber LC/UPC 550m

TP-Link TL-SM311LS SFP Module เชื่อมต่อสาย Fiber Optic แบบ Multi-mode หัวต่อ  LC/UPC ความเร็ว Gigabit รองรับระยะสาย 550m

ราคา ฿690.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link TL-SM311LS SFP Module Single-Mode Fiber LC Duplex 20Km

TP-Link TL-SM311LS SFP Module เชื่อมต่อสาย Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อ  LC Duplex ความเร็ว Gigabit รองรับระยะสาย 20Km

ราคา ฿690.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link MC110CS Single-Mode Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สาย Single Mode หัวต่อ SC

TP-Link MC110CS Single-Mode Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP เป็นสาย Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ SC ความเร็ว 100Mbps

ราคา ฿990.00
More
มีสินค้า

Follow us on Facebook