RSS Feed

TL-FC311A-2 TP-Link Gigabit WDM Media Converter SM 2Km
  • TL-FC311A-2 TP-Link Gigabit WDM Media Converter SM 2Km
  • TL-FC311A-2 TP-Link Gigabit WDM Media Converter SM 2Km
  • TL-FC311A-2 TP-Link Gigabit WDM Media Converter SM 2Km
  • TL-FC311A-2 TP-Link Gigabit WDM Media Converter SM 2Km

TL-FC311A-2 TP-Link Gigabit WDM Media Converter SM 2Km

TL-FC311A-2 

TP-Link TL-FC311A-2 Gigabit WDM Media Converter WDM Bi-Directional, ความเร็ว Gigabit สาย Single Mode หัวต่อ SC ระยะ 2Km ต้องใช้คู่กับ TL-FC311B-2

฿520.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน


ต้องการรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม LINE:
@sysnet

รายละเอียด

TP-Link TL-FC311A/B-2(UN) Datasheet
TP-Link TL-FC311A/B-2(UN) Installation Guide

TP-Link TL-FC311A-2

Gigabit WDM Media Converter

  • 1× 10/100/1000Mbps Auto-Negotiation RJ45 port supports Auto-MDI/MDIX
  • Auto-negotiation of Half-Duplex/Full-Duplex transfer mode
  • Adopts WDM technology, transmitting and receiving data on one single fiber
  • Extends fiber distance up to 2 km

 

Product Specification

Overview

TP-Link TL-FC311A-2 Gigabit WDM Media Converter WDM Bi-Directional, ความเร็ว Gigabit สาย Single Mode หัวต่อ SC ระยะ 2Km ต้องใช้คู่กับ TL-FC311B-2

NETWORK
Standards and Protocols IEEE 802.3i, 802.3u, 802.3ab, 802.3z
ENVIRONMENT
Operating Temperature 0˚C to 50˚C (32˚F to 122˚F)
Storage Temperature -40˚C to 70˚C (-40˚F to 158˚F)
Operating Humidity 10% to 90% RH non-condensing
Storage Humidity 5% to 90% RH non-condensing
HARDWARE FEATURES
Interface • 1× Gigabit SC Fiber Port
• 1× 10/100/1000 Mbps RJ45 Port (Auto MDI/MDIX)
Network Media • Single-mode Fiber
• UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
Power Supply External Power Adapter: 5 V/0.6 A
LED PWR, Link/Act
Dimensions ( W x D x H ) 3.7 × 2.9 × 1.1 in
(94.5×73.0×27.0 mm)
Wave Lengtd 1550 nm TX, 1310 nm RX
MEDIA CONVERTER & MODULE
Fiber Type 9/125 μm single-mode fiber (2 km max.)

รับประกัน

1 ปี

 

รายละเอียดสินค้า
20 รายการ
ความคิดเห็น (0)
คะแนน
ยังไม่มีคำวิจารณ์ใดๆ

 

4 สินค้าอื่น ๆ ในหมวดหมู่เดียวกัน:

แบรนด์: TP-Link

EAP683 LR TP-LINK AX6000 Ceiling Mount WiFi 6 Access Point

(0)
EAP683 LR TP-LINK EAP683 LR Wireless Access Point WIFI6 AX6000 160MHz, เสาภายใน 2x5dBi 5GHz, 2x4dBi 2.4GHz กระจายรอบทิศทาง รองรับ Omada SDN Controller Software
ราคา ฿7,990.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: TP-Link

TP-Link TG-3468 Gigabit PCI Express Network Adapter การ์ดแลนความเร็ว 1000Mbps Slot แบบ PCI-Express

(0)
TP-Link TG-3468 Gigabit PCI Express Network Adapter การ์ดแลนความเร็ว Gigabit 10/100/1000Mbps Slot แบบ PCI-Express (PCIe)
ราคา ฿490.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: TP-Link

TP-Link MC112CS Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สายแบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20 Km

(0)
TP-Link MC112CS Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP To Fiber Optic แบบ SingleMode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 20Km ความเร็ว 100Mbps (ต้องใช้ร่วมกับ TP-Link MC111CS)
ราคา ฿690.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: TP-Link

VIGI NVR2016H-16P TP-Link VIGI 16 Channel PoE+ Network Video Recorder

(0)
VIGI NVR2016H-16P TP-Link VIGI NVR2016h-16P เครื่องบันทึก Network Video Recorder 16 Channel, 4K HDMI Video บันทึกมาตรฐาน H.265+ รองรับ HDD 2x10TB (20TB), จ่ายไฟ POE 16 Port 90W 
ราคา ฿7,990.00
More
สินค้ามีในสต็อค
บางทีคุณอาจจะชอบ

แบรนด์: TP-Link

TL-FC311B-2 TP-Link Gigabit WDM Media Converter SM 2Km

(0)
TL-FC311B-2  TP-Link TL-FC311B-2 Gigabit WDM Media Converter WDM Bi-Directional, ความเร็ว Gigabit สาย Single Mode หัวต่อ SC ระยะ 2Km ต้องใช้คู่กับ TL-FC311A-2
ราคา ฿520.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Follow us on Facebook