ยี่ห้อสินค้า
TP-Link (ทีพี-ลิ้งค์)
TP-Link ราคาถูก ให้คำปรึกษา พร้อม บริการหลังการขาย

TP-Link (ทีพี-ลิ้งค์)

TP-Link Network ทางร้านติดตั้ง จำหน่ายอุปกรณ์ Network มานานกว่า 10 ปี ให้คำปรึกษา พร้อมบริการหลังการขาย ใช้งานได้อย่างมีประสิทธิภาพ

TP-Link ได้ก่อตั้งขึ้นในปี 1996 บริษัทเป็นผู้ให้บริการอุปกรณ์เครือข่าย และ อุปกรณ์เสริม ที่เชื่อถือได้ในระดับโลกที่เกี่ยวข้องในทุกด้านของชีวิตประจำวัน บริษัทได้รับการจัดอันดับอย่างต่อเนื่องโดย IDC วิเคราะห์ในฐานะผู้ให้บริการอันดับ 1 ของ WLAN และอุปกรณ์ CPE ความเร็วสูง * ให้บริการจัดจำหน่ายไปยังกว่า 120 ประเทศและให้บริการผู้คนหลายร้อยล้านคนทั่วโลก

ด้วยมรดกที่ได้รับการพิสูจน์แล้วว่ามีความเสถียรประสิทธิภาพและความคุ้มค่า TP-Link ได้รวบรวมผลิตภัณฑ์ที่ตรงกับความต้องการด้านเครือข่ายของทุกคน

Neffos สร้างโดย TP-Link ในปี 2558 บ่งบอกถึงจุดเริ่มต้นของการเข้าสู่ตลาดสมาร์ทโฟนที่รอคอยมานานของเรา ด้วยการสะสมของเทคโนโลยีในอุตสาหกรรมการสื่อสารในปัจจุบันสมาร์ทโฟนของ Neffos มุ่งมั่นที่จะทำให้อุปกรณ์พกพาส่วนบุคคลที่มุ่งเน้นมนุษย์มากที่สุดในยุคดิจิตอลใหม่และมุ่งมั่นที่จะเชื่อมโยงผู้คนเข้าด้วยกันและต่อโลกรอบตัว

There are 175 products.

Showing 1-15 of 175 item(s)

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-LINK EAP653 AX3000 Ceiling Mount WiFi-6 Access Point

TP-LINK EAP653 Wireless AP WIFI6 AX3000 160MHz, เสาภายใน 2x5dBi 5GHz, 2x4dBi 2.4GHz กระจายรอบทิศทาง รองรับ Omada SDN Controller Software

ราคา ฿4,790.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link VIGI NVR1016H VIGI 16 Channel Network Video Recorder

TP-Link VIGI NVR1016H NVR เครื่องบันทึก Network Video Recorder ขนาด 16 Channel บันทึกมาตรฐาน H.265+ รองรับ HDD 1 ลูก ความจุสูงสุด 10TB (Not Include)

ราคา ฿4,190.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link VIGI NVR1008H VIGI 8 Channel Network Video Recorder

TP-Link VIGI NVR1008H NVR เครื่องบันทึก Network Video Recorder ขนาด 8 Channel บันทึกมาตรฐาน H.265+ รองรับ HDD 1 ลูก ความจุสูงสุด 10TB (Not Include)

ราคา ฿2,790.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link VIGI C540-W VIGI 4MP Outdoor Full-Color Wi-Fi Bullet Network Camera

TP-Link VIGI C540-W กล้อง  IP-Camera แบบ Bullet ความละเอียด 4MP รองรับ WIFI ติดตั้งภายนอกอาคาร เลนส์ขนาด 4mm

ราคา ฿2,990.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link VIGI C540 VIGI 4MP Outdoor Full-Color Bullet Network Camera

TP-Link VIGI C540 กล้อง  IP-Camera แบบ Bullet ความละเอียด 4MP ติดตั้งภายนอกอาคาร เลนส์ให้เลือกขนาด 2.8/4/6mm รองรับ POE

ราคา ฿2,550.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link VIGI C440-W VIGI 4MP Full-Color Wi-Fi Turret Network Camera

TP-Link VIGI VIGI C440-W กล้อง  IP-Camera แบบ Turret ความละเอียด 4MP รองรับ WIFI ติดตั้งภายในอาคาร เลนส์ขนาด 4mm รองรับ POE

ราคา ฿2,190.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link VIGI C440 VIGI 4MP Full-Color Turret Network Camera

TP-Link VIGI C440 กล้อง  IP-Camera แบบ Turret ความละเอียด 4MP ติดตั้งภายในอาคาร เลนส์ให้เลือกขนาด 2.8/4mm รองรับ POE

ราคา ฿2,090.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link VIGI C340-W VIGI 4MP Outdoor Full-Color Wi-Fi Bullet Network Camera

TP-Link VIGI C340-W กล้อง  IP-Camera แบบ Bullet ความละเอียด 4MP Two-Way Audio รองรับ WIFI ติดตั้งภายนอกอาคาร เลนส์ขนาด 4mm

ราคา ฿2,290.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link VIGI C340 VIGI 4MP Outdoor Full-Color Bullet Network Camera

TP-Link VIGI C340 กล้อง  IP-Camera แบบ Bullet ความละเอียด 4MP ติดตั้งภายนอกอาคาร Two-Way Audio, เลนส์ให้เลือกขนาด 2.8/4/6mm รองรับ POE

ราคา ฿1,890.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link VIGI C400HP VIGI 3MP Turret Network Camera

TP-Link VIGI C400HP กล้อง  IP-Camera แบบ Turret ความละเอียด 3MP ติดตั้งภายในอาคาร เลนส์ให้เลือกขนาด 2.8/4mm รองรับ POE

ราคา ฿1,190.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link VIGI C300HP VIGI 3MP Outdoor Bullet Network Camera

TP-Link VIGI C300HP กล้อง  IP-Camera แบบ Bullet ความละเอียด 3MP ติดตั้งภายนอกอาคาร เลนส์ให้เลือกขนาด 4/6mm รองรับ POE

ราคา ฿1,190.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-LINK Deco X50 (Pack-3) AX3000 Whole Home Mesh WiFi 6 System

TP-LINK Deco X50 (Pack-3) AX3000 Whole Home Mesh Wi-Fi System, 3 Port Lan Gigabit รองรับ MESH-WIFI เพื่อกระจายสัญญาณได้ครอบคลุมพื้นที่

ราคา ฿9,390.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link TL-SM321B-2 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module Single Mode

TP-Link TL-SM321B-2 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว Gigabit ต้องใช้คู่กับรุ่น TL-SM321A-2 เท่านั้น

ราคา ฿590.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link TL-SM321A-2 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module Single Mode

TP-Link TL-SM321A-2 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว Gigabit รับ-ส่งข้อมูลแบบ Simplex ต้องใช้คู่กับรุ่น TL-SM321B-2 เท่านั้น

ราคา ฿590.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-LINK TL-SG105PE 5-Port Gigabit Easy Smart Switch 4-Port PoE+, 65W

TP-LINK TL-SG105PE 5-Port Gigabit Easy Smart Switch, 4-Port PoE+, จ่ายไฟ POE 802.3af จำนวน 4 Port สูงสุด 65W รองรับ 802.1Q VLAN, IGMP Snooping, Loop Prevention

ราคา ฿1,690.00
More
มีสินค้า

Follow us on Facebook