ยี่ห้อสินค้า
Fiber Optic Tools & Testers
Fiber Optic Tools & Testers เครื่องมือในงานระบบ Fiber

Fiber Optic Tools & Testers

Fiber Optic อุปกรณ์เกี่ยวกับระบบ Fiber Optic, สาย Fiber Optic, หัว Connector

There are 69 products.

Showing 1-15 of 69 item(s)

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link TL-SM321A 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module Single Mode LC

TP-Link TL-SM321A 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว Gigabit ต้องใช้คู่กับรุ่น TL-SM321B เท่านั้น

ราคา ฿1,300.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UF-2024A WALL MOUNT BOX UNLOAD

LINK UF-2024A Distribution Box 6-48F Wall Mount Unload กล่องรวมและกระจายสายใยแก้ว H31.6 x W33 x D9.2cm

ราคา ฿1,950.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UF-2022A WALL MOUNT 6-24F (2 SNAP-IN) Unload

LINK UF-2022A Distribution Box (Wall Mount) Unload กล่องรวมและกระจายสายใยแก้ว (H21.4 x W33 x D9.2cm)

ราคา ฿1,600.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UF-2016A RACK MOUNT FIX FUD 6-96F (8 SNAP-IN)

LINK UF-2016A Distribution Panel 6-96F (8 Snap-In) Rack Mount FIX FDU (3U),Unload,D=33.60

ราคา ฿3,100.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UF-2014A RACK MOUNT SLIDE 6-48F (4 SNAP-IN) FIX FDU

LINK UF-2014A Distribution Panel 6-48F (4 Snap-IN) Rack mount Fix FDU (2U),Unload,D=33.60

ราคา ฿3,000.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UF-2010A RACK MOUNT SLIDE 6-24F (2 Snap-In)

LINK UF-2010A Distribution Oanel (FDU) 6-24F (2 Snap-In) Rack Mount Slide D=25 (1U) Unload Slide ตื้น

ราคา ฿1,900.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UF-2011A RACK MOUNT SLIDE 6-36F (3 Snap-In)

Link UF-2011A Distribution Panel (FDU) 6-36F (3 Snap-In) Rack Mount Slide,D=25 (1U) Unload Slide ตื้น

ราคา ฿2,150.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UF-2010 RACK MOUNT SLIDE 2 SNAP-IN

LINK UF-2010 Distribution Panel (FDU) 6-24F (2 Snap-In) Rack Mount Slide,D =19 (1U),Unload slide ตื้น

ราคา ฿1,750.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK SV-2256 SPARE Splice MEtal Tray For 12 fiber for FDU or Wall Box

LINK SV-2256 SPARE Splice MEtal Tray For 12 fiber for FDU or Wall Box

ราคา ฿200.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK SV-2250 SPARE FULL MOON CABLE ROUTING For FDU/BOX

LINK SV-2250 SPARE FULL MOON CABLE ROUTING For FDU/BOX

ราคา ฿15.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK SV-2252A Fusion Splice Protector Sleeve,60mm.(O.D.2.5 mm.)

LINK SV-2252A Fusion Splice Protector Sleeve,60mm.(O.D.2.5 mm.)

ราคา ฿3.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UF-2200 BLANK SNAP-IN ADAPTER PLATE

LINK UF-2200 BLANK SNAP-IN ADAPTER PLATE แผง Aluminium ปิดช่องว่าง

ราคา ฿70.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

Link UF-2012A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-24F (2 Snap-In) Rack Mount Drawer (1U), Unload

Link UF-2012A Fiber Optic Distribution Panel (FUD) 6-24F (2 Snap-In) Rack Mount Drawer (1U),Unload,D=33.20

ราคา ฿2,250.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

Link UF-2013A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-36F (3 Snap-In) Rack Mount Drawer (1U), Unload

Link UF-2013A fiber optic Distribution panel (FDU) : แผงรวมสายและกระจายสายใยแก้ว 6-36F (3 Snap-In) Rack Mount Drawer (1U) Unload, D=40.20 slide ด้วยลางลูกปืน

ราคา ฿2,450.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

Link UFP544D31-03 Fiber Optic ST-ST Patch Cord

ราคา ฿260.00
More
มีสินค้า

Follow us on Facebook