ยี่ห้อสินค้า
สาย Fiber เข้าหัวสำเร็จ
Fiber-Optic Terminate Cable สายไฟเบอร์แบบเข้าหัวสำเร็จ

สาย Fiber เข้าหัวสำเร็จ

สาย Fiber Optic แบบเข้าหัวสำเร็จแบบ SC, LC, ST, FC ทั้งแบบภายในอาคารและนอกอาคาร หรือสั่งทำพิเศษตามระยะสายได้

There are 18 products.

Showing 1-15 of 18 item(s)

ยี่ห้อ: MikroTik

Mikrotik Q+DA0001 สาย DAC + QSFP Module สำหรับเชื่อมต่อ Port QSFP+ ความเร็ว 40Gbps สายยาว 1 เมตร

Mikrotik Q+DA0001 สาย DAC (Direct attach cable) พร้อม Module QSFP+ สำหรับเชื่อมต่อ Port QSFP+ ที่ความเร็ว 40Gbps อุปกรณ์ Switch หรือ Router ความยาวสาย 1 เมตร

ราคา ฿1,590.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: MikroTik

Mikrotik XS+DA0003 สาย DAC + SFP Module สำหรับเชื่อมต่อ Port SFP, SFP+, SFP28 สายยาว 3 เมตร

Mikrotik XS+DA0003 สาย DAC (Direct attach cable) พร้อม Module SFP สำหรับเชื่อมต่อ Port SFP 1Gbps, SFP+ 10Gbps และ SFP28 25Gbps อุปกรณ์ Switch หรือ Router ความยาวสาย 3 เมตร

ราคา ฿1,390.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: MikroTik

Mikrotik XS+DA0001 สาย DAC + SFP Module สำหรับเชื่อมต่อ Port SFP, SFP+, SFP28 สายยาว 1 เมตร

Mikrotik XS+DA0001 สาย DAC (Direct attach cable) พร้อม Module SFP สำหรับเชื่อมต่อ Port SFP 1Gbps, SFP+ 10Gbps และ SFP28 25Gbps อุปกรณ์ Switch หรือ Router ความยาวสาย 1 เมตร

ราคา ฿1,220.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable หัว FC/UPC-FC/UPC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Indoor, Simplex, Single Mode 3.0MM. 300 เมตร

Fiber-Optic Cable Pre-Termanated หัว Connector แบบ FC/UPC-FC/UPC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Indoor Simplex Single Mode ขนาด 3.0MM. Yellow Jacket ขนาด 300 เมตร

ราคา ฿2,490.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable หัว FC/UPC-FC/UPC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Indoor, Simplex, Single Mode 3.0MM. 200 เมตร

Fiber-Optic Cable Pre-Termanated หัว Connector แบบ FC/UPC-FC/UPC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Indoor Simplex Single Mode ขนาด 3.0MM. Yellow Jacket ขนาด 200 เมตร

ราคา ฿1,690.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable หัว FC/UPC-FC/UPC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Indoor, Simplex, Single Mode 3.0MM. 100 เมตร

Fiber-Optic Cable Pre-Termanated หัว Connector แบบ FC/UPC-FC/UPC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Indoor Simplex Single Mode ขนาด 3.0MM. Yellow Jacket ขนาด 100 เมตร

ราคา ฿990.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable หัว SC/UPC-SC/UPC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Indoor, Simplex, Single Mode 3.0MM. 300 เมตร

Fiber-Optic Cable Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/UPC-SC/UPC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Indoor Simplex Single Mode ขนาด 3.0MM. Yellow Jacket ขนาด 300 เมตร

ราคา ฿2,490.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable หัว SC/UPC-SC/UPC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Indoor, Simplex, Single Mode 3.0MM. 200 เมตร

Fiber-Optic Cable Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/UPC-SC/UPC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Indoor Simplex Single Mode ขนาด 3.0MM. Yellow Jacket ขนาด 200 เมตร

ราคา ฿1,690.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable หัว SC/UPC-SC/UPC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Indoor, Simplex, Single Mode 3.0MM. 100 เมตร

Fiber-Optic Cable Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/UPC-SC/UPC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Indoor Simplex Single Mode ขนาด 3.0MM. Yellow Jacket ขนาด 100 เมตร

ราคา ฿990.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 50 เมตร

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 50 เมตร

ราคา ฿1,190.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 100 เมตร

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 100 เมตร

ราคา ฿2,000.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 150 เมตร

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 150 เมตร

ราคา ฿2,890.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 200 เมตร

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 200 เมตร มีม้วนล้อไม้

ราคา ฿3,590.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 250 เมตร

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 250 เมตร มีม้วนล้อไม้

ราคา ฿4,190.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 300 เมตร

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 300 เมตร มีม้วนล้อไม้

ราคา ฿4,950.00
More
มีสินค้า

Follow us on Facebook