Blog navigation

Latest posts

Review Ubiquiti Unifi7-Pro Access Point มาตรฐาน WIFI7
Review Ubiquiti Unifi7-Pro Access Point มาตรฐาน WIFI7
68 views 0 Liked

Review Ubiquiti Unifi7-Pro Access Point มาตรฐาน WIFI7 ทดสอบ Speed test ความเร็ว WIFI7 iPhone 15 Pro-Max,...

อ่านเพิ่มเติม
Review Teltonika RUT200 Industrial 4G/LTE VPN Router
Review Teltonika RUT200 Industrial 4G/LTE VPN Router
62 views 0 Liked

Review Teltonika RUT200 4G/LTE VPN Router รองรับ VPN IPSec, L2TP, WireGuard รองรับ SMS Gateway, SMS Forwarding...

อ่านเพิ่มเติม

RSS Feed

TP-Link TL-SM5220-1M สาย DAC 1 Meter 10G SFP+ Direct Attach Cable
  • TP-Link TL-SM5220-1M สาย DAC 1 Meter 10G SFP+ Direct Attach Cable
  • TP-Link TL-SM5220-1M สาย DAC 1 Meter 10G SFP+ Direct Attach Cable
  • TP-Link TL-SM5220-1M สาย DAC 1 Meter 10G SFP+ Direct Attach Cable
  • TP-Link TL-SM5220-1M สาย DAC 1 Meter 10G SFP+ Direct Attach Cable
  • TP-Link TL-SM5220-1M สาย DAC 1 Meter 10G SFP+ Direct Attach Cable
  • TP-Link TL-SM5220-1M สาย DAC 1 Meter 10G SFP+ Direct Attach Cable

TP-Link TL-SM5220-1M สาย DAC 1 Meter 10G SFP+ Direct Attach Cable

TP-Link TL-SM5220-1M สาย DAC ความยาว 1 เมตร 10G SFP+ Direct Attach Cable
฿1,090.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน


ต้องการรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม LINE:
@sysnet

รายละเอียด

TP-Link TL-SM5220-1M

1 Meter 10G SFP+ Direct Attach Cable

  • 10G SFP+ connector on both sides
  • Drives 10 Gigabit Ethernet (1m distance)

 

Product Specification

Overview

TP-Link TL-SM5220-1M สาย DAC ความยาว 1 เมตร 10G SFP+ Direct Attach Cable

SFP+ Cable

Cable Length

1 m

Data Rate

10 Gbps

Environment

Operating Temperature: 0–70 ℃ (32–158 ℉)
Storage Temperature: -40–80 ℃ (-40–176 ℉)
Operating Humidity: 10–90% RH non-condensing
Storage Humidity: 5–90% RH non-condensing

Conductor

Silver Plated Copper

รับประกัน

1 ปี

 

รายละเอียดสินค้า
5 รายการ
ความคิดเห็น (0)
คะแนน
ยังไม่มีคำวิจารณ์ใดๆ

 

4 สินค้าอื่น ๆ ในหมวดหมู่เดียวกัน:

แบรนด์: Link

SFP Module Link UT-9125D-02 SFP 1.25 Transceiver, MM 850nm 2Km

(0)
SFP Module Link UT-9125D-02 SFP 1.25 Transceiver, MM 850nm สาย Multi-Mode รองรับระยะทาง 2 กิโลเมตร
ราคา ฿770.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: Link

LINK UF-2166SM (3SC) DUPLEX SNAP-IN ADAPTER PLATE (SM & MM)

(0)
LINK UF-2166SM (3SC) DUPLEX SNAP-IN ADAPTER PLATE (SM & MM)
ราคา ฿180.00
More
ชิ้นสุดท้ายในสต็อก

แบรนด์: Link

Link UT-9402-40 QSFP+ LC 40G, Singlemode, 1310nm ระยะทาง 40Km

(0)
Link UT-9402-40 QSFP+ LC ความเร็วสูงสุด 40G, Singlemode, 1310nm. ระยะทาง 40Km
ราคา ฿0.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: Link

LINK UF-0022DXG (LC) DUPLEX F.O. ADAPTER XG,CERAMIC SLEEVE Aqua Housing

(0)
Link UF-0022DXG (LC) Duplex Adapter XG, Ceramic Sleeve Aqua Housing
ราคา ฿45.00
More
ชิ้นสุดท้ายในสต็อก

Follow us on Facebook