RSS Feed

  • Out-of-Stock
TP-Link MC111CS Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สายแบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20 Km
  • TP-Link MC111CS Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สายแบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20 Km
  • TP-Link MC111CS Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สายแบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20 Km

TP-Link MC111CS Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สายแบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20 Km

TP-Link MC111CS Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP To Fiber Optic แบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20Km ความเร็ว 100Mbps (ต้องใช้ร่วมกับ TP-Link MC112CS)
฿690.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน
Out-of-Stock

รายละเอียด

TP-Link MC111CS Datasheet
TP-Link MC111CS User Guide

TP-Link MC111CS Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP เป็นสาย Fiber Optic แบบ SingleMode

หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 20Km ความเร็วสูงสุด 100Mbps ต้องใช้ร่วมกับ TP-Link MC112CS

  • เป็นตามมาตราฐานทางไฟฟ้าที่ 802.3u 10/100base-TX, 100Base-FX
  • ทำการส่งผ่านการเชื่อมโยงที่ผิดพลาดและทำการลดการสูญเสีที่ปลายทางซึ่งมีสาหตุมาจากการเชื่อมต่อที่มีความผิดพลาดอย่างทันเวลา
  • มีการนำเอาเทคโนโลยีการมัลติเพล็กซ์แบบแบ่งความยาวคลื่น (WDM) ทำให้ทั้งการส่งและการรับข้อมูลอยู่ในสายใยแก้วเพียงเส้นเดียว

 

MEDIA CONVERTER & MODULE

Standards and Protocols

IEEE 802.3, IEEE 802.3u

Basic Function

Adopts WDM technology
Half/Full-Duplex transfer mode for FX port
minimize the loss caused by link failure timely
Extends fiber distance up to 20km (12.5 miles)

Ports

1 x 100M SC/UPC port
1 x 10/100M RJ45 port (Auto MDI/MDIX)

Wave Length

1550nm Tx/1310nm Rx

WDM TX

1550nm

WDM RX

1310nm

Network Media 10BASE-T

UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)

Network Media 100BASE-T

UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)

Network Media 100BASE-FX

Single-mode Fiber

LED Indicators

PWR, Link/Act

Dimensions (W*D*H)

3.7 x 2.9 x 1.1 in.
(95 x 73 x 27 mm)

Power Supply

External Power Adapter

Max Power Consumption

2.49W

Safety & Emission

FCC, CE, RoHS

Package Contents

• Media Converter MC111CS
• Power Adapter
• Installation Guide

Environment

Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉)
Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

รับประกัน

1 ปี

รายละเอียดสินค้า
ความคิดเห็น (0)
คะแนน
ยังไม่มีคำวิจารณ์ใดๆ

 

4 สินค้าอื่น ๆ ในหมวดหมู่เดียวกัน:

แบรนด์: TP-Link

TP-LINK TL-SF1024 Unmanaged Rackmount Switch ขนาด 24 port ความเร็ว 10/100Mbps

(0)
TP-Link TL-SF1024 Unmanaged Rackmount Switch 24 Port ความเร็ว 10/100 Mbps แบบ RJ-45 ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับระบบเครือข่ายภายในสำนักงานขนาดกลางถึงขนาดใหญ่ สามารถติดตั้งในตู้ Rack ได้
ราคา ฿1,590.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: TP-Link

TP-Link Archer D7 AC1750 ADSL Modem Wireless Router แบบ Dual-band 2.4/5GHz มาตรฐาน AC ความเร็วสูงสุด 1300Mbps Port Gigabit

(0)
TP-Link Archer D7 AC1750 ADSL2+ Modem Wireless Router แบบ 2 ย่านความถี่ 2.4/5GHz มาตรฐาน AC ความเร็วสูงสุด 1300Mbps Port Gigabit เสา 3.5dBi 3 ต้น
ราคา ฿4,590.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: TP-Link

EAP615-Wall TP-LINK AX1800 Wall Plate WiFi-6 Access Point

(0)
EAP615-Wall  TP-LINK Wireless Access Point WIFI-6 Dual-Radio มาตรฐาน AX 1775Mbps แบบ Wall Plate , 4 Port Gigabit, เสาภายใน 4dBi กระจายรอบทิศทาง รองรับ Omada SDN Cloud Controller
ราคา ฿2,750.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: TP-Link

TP-Link TL-SM321B 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module Single Mode LC

(0)
TP-Link TL-SM321B 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็ว Gigabit ต้องใช้คู่กับรุ่น TL-SM321A เท่านั้น
ราคา ฿720.00
More
สินค้ามีในสต็อค
บางทีคุณอาจจะชอบ

แบรนด์: TP-Link

TP-Link MC112CS Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สายแบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20 Km

(0)
TP-Link MC112CS Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP To Fiber Optic แบบ SingleMode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 20Km ความเร็ว 100Mbps (ต้องใช้ร่วมกับ TP-Link MC111CS)
ราคา ฿690.00
More
Out-of-Stock

Follow us on Facebook