RSS Feed

LINK UFC4206 F.O. Distribution 6 Core, XG 50/125 μm, LSZH-FR, OM3 Aqua Jacket
  • LINK UFC4206 F.O. Distribution 6 Core, XG 50/125 μm, LSZH-FR, OM3 Aqua Jacket

LINK UFC4206 F.O. Distribution 6 Core, XG 50/125 μm, LSZH-FR, OM3 Aqua Jacket

Link UFC4206 F.O. Distribution 6 Core, XG 50/125 μm, LSZH-FR, OM3 MM. 1/2,000 m.

INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE)

**สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

฿32.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน
ชิ้นสุดท้ายในสต็อก


ต้องการรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม LINE:
@sysnet

รายละเอียด
Product Specification
Overview Link UFC4206 
F.O. Distribution 6 core
XG 50/125 μm,LSZH-FR,OM3 MM.
Indoor cable (Yellow Jacket)
(Patch Cord or Dirtribution Cable)
length 1/2,000 m.
Note **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร
รายละเอียดสินค้า
2 รายการ
ความคิดเห็น (0)
คะแนน
ยังไม่มีคำวิจารณ์ใดๆ

 

4 สินค้าอื่น ๆ ในหมวดหมู่เดียวกัน:

แบรนด์: Link

LINK UFC9760CM F.O. ADSS MULTI-TUBE, SINGLE JACKET 60 Core, OS2 9/125 μm,SM.

(0)
Link UFC9760CM F.O. ADSS Multi-Tube,Single Jacket 60 Core, OS2 9/125 μm,SM. (Tensile 1,800 N) 2/3/4000m. **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร MINI ADSS (3-Tube) & ADSS (Multi-Tube)
ราคา ฿42.00
More
ชิ้นสุดท้ายในสต็อก

แบรนด์: Link

LINK UFC9324M F.O.OUTDOOR/INDOOR,ALL-DIELECTRIC 24 CORE,LSHZ-FR,OS2,Multi-Tube

(0)
Link UFC9324M F.O.Outdoor/Indoor, All-Dielectric 24 Core,LSZH-FR,OS2,Multi-Tube  9/125 μm,SM. (4000m.) สามารถสั่งตัดได้ตาม Order หรือสั่งซื้อในราคายกม้วน ทุก 1000m. **ราคา/เมตร
ราคา ฿27.00
More
ชิ้นสุดท้ายในสต็อก

แบรนด์: Link

LINK UFC9512MDA F.O. CTV DROP WIRE,SOLID,3 TUBE,ARMORED 12CORE,OS2 9/125 μm,SM.

(0)
Link UFC9512MDA F.O.CTV Drop Wire,Solid,3 Tube,Armored 12 Core,OS2 9/125 μm,SM. (สลิงแกนเดี่ยว Ø1.6mm.)4000m. สามารถสั่งตัดได้ตาม Order หรือสั่งซื้อในราคายกม้วน ทุก 1000m. **ราคา/เมตร DROP-WIRE / SINGLE or 3-TWISTED TUBE / ARMORED
ราคา ฿21.00
More
ชิ้นสุดท้ายในสต็อก

แบรนด์: SysNet Center

Fiber-Optic Cable หัว FC/UPC-FC/UPC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Indoor, Simplex, Single Mode 3.0MM. 200 เมตร

(0)
Fiber-Optic Cable Pre-Termanated หัว Connector แบบ FC/UPC-FC/UPC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Indoor Simplex Single Mode ขนาด 3.0MM. Yellow Jacket ขนาด 200 เมตร
ราคา ฿0.00
More
Out-of-Stock

Follow us on Facebook