สาย Fiber Optic Cable
สาย Fiber Optic แบบ Single Mode / Multi Mode

สาย Fiber Optic Cable

สาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode และ แบบ Single-Mode รวมถึงสายสั่งตัดและเข้าหัวสำเร็จรูป เลือกความยาวได้ตามต้องการ

There are 26 products.

Showing 1-12 of 26 item(s)

Brand: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 500 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 500 เมตร มีม้วนล้อไม้

ราคา ฿6,890.00
More
มีสินค้า

Follow us on Facebook