RSS Feed

  • Out-of-Stock
Ubiquiti UF-LOCO UISP Fiber LOCO GPON CPE, 1 Port LAN
  • Ubiquiti UF-LOCO UISP Fiber LOCO GPON CPE, 1 Port LAN
  • Ubiquiti UF-LOCO UISP Fiber LOCO GPON CPE, 1 Port LAN
  • Ubiquiti UF-LOCO UISP Fiber LOCO GPON CPE, 1 Port LAN
  • Ubiquiti UF-LOCO UISP Fiber LOCO GPON CPE, 1 Port LAN
  • Ubiquiti UF-LOCO UISP Fiber LOCO GPON CPE, 1 Port LAN
  • Ubiquiti UF-LOCO UISP Fiber LOCO GPON CPE, 1 Port LAN

Ubiquiti UF-LOCO UISP Fiber LOCO GPON CPE, 1 Port LAN

Ubiquiti UF-LOCO UISP Fiber LOCO customer-premises equipment (CPE) รองรับความเร็ว 2.4/1.2Gbps , 1 Port Lan Gigabit
฿0.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน
Out-of-Stock

รายละเอียด

UF-WiFi6-US Datasheet
UF-WiFi6-US Installation Guide

UISP Fiber Loco UF-Loco

GPON customer-premises equipment (CPE) that pairs high performance with extremely low power consumption.

Features:

  • Establishes links up to 20 km
  • Supported speeds: 2.4 Gbps (uplink) / 1.2 Gbps (downlink)
  • (1) GPON WAN port with an SC/APC optical connector
  • (4) GbE RJ45 LAN ports
  • Powered via 5V USB* or 24V passive PoE

Product Specification

Overview

Ubiquiti UF-LOCO UISP Fiber LOCO customer-premises equipment (CPE) รองรับความเร็ว 2.4/1.2Gbps , 1 Port Lan Gigabit

Dimensions

76.5 x 76.5 x 26.4 mm (3.01 x 3.01 x 1.04")

Weight

77 g (2.72 oz)

Hardware

Networking Interfaces

(1) SC/APC, GPON WAN
(1) RJ45, Ethernet LAN

Networking Interface Speeds

(1) GPON WAN, ITU G.984: 2.488 Gbps Downstream / 1.244 Gbps Upstream
(1) GbE LAN: 10/100/1000 Mbps

Management Interface

In-Band Ethernet
PON

Normal Optical Power Range

TX (Class B+): 1.5 to 5 dBm
RX: -28 to -8 dBm

Power Method

Micro-USB: 5V, 1A
24V Passive PoE (Pins +4, 5; -7, 8)

Power Supply

Micro-USB Power Adapter*: 5V, 1A
*Included only in the single-pack of the UF-LOCO

Max. Power Consumption

3.5W

Supported Voltage Range

4.7 to 5.3V

Processor Specs

MIPS-32, 240 MHz

Memory Information

128 MB DDR3

Button

(1) Reset

Operating Temperature

-10 to 45° C (14 to 113° F)

Operating Humidity

10 to 90% Noncondensing

Certifications

CE, FCC, IC

ประกัน

1 ปี

 

รายละเอียดสินค้า
ความคิดเห็น (0)
คะแนน
ยังไม่มีคำวิจารณ์ใดๆ

 

4 สินค้าอื่น ๆ ในหมวดหมู่เดียวกัน:

แบรนด์: Ubiquiti

Ubiquiti Unifi Security Gateway (USG-PRO-4) Firewall Router รองรับ VLAN, VPN และ QOS, Throughput 2.4 ล้าน PPS

(0)
Ubiquiti Unifi Security Gateway (USG-PRO-4) อุปกรณ์ Firewall Router 4 Port Gigabit CPU Dual-Core 1GHz Flash 4GB, Ram 2GB DDR3 รองรับ VLAN, VPN, QOS ควบคุมผ่าน Software Unifi Controller
ราคา ฿11,800.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: Ubiquiti

Ubiquiti UniFi Cloud Key UC-CK ชุด Hybrid Cloud Device Management พร้อม Software UniFi Controller

(0)
สินค้ายกเลิกการผลิต Ubiquiti UniFi Cloud Key UC-CK Hybrid Cloud Device Management อุปกรณ์ UniFi Controller แทนการติดตั้งบน PC ใช้กับอุปกรณ์ Ubiquiti Unifi ได้ทุกรุ่น
ราคา ฿0.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: Ubiquiti

Ubiquiti NanoStation5 Outdoor Wireless AP 5GHz 54 Mbps กำลังส่ง 250 mW

(0)
สินค้ายกเลิกการผลิต!! ?อุปกรณ์สื่อสารด้วยระบบไร้สาย Ubiquiti NanoStation5 ย่านความถี่ 5 GHz แบบติดตั้งภายนอกอาคาร ความเร็ว 54 Mbps (802.11a),พร้อมเสาอากาศ 14 dBiภายนอก กำลังส่ง 250 mW ระยะทางถึง 10 Km พร้อมด้วย PoE ระบบฝากไฟไปกับสาย Lan เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างอาคารระยะไกล
ราคา ฿0.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: Ubiquiti

Ubiquiti Unifi Switch US-8 L2-Managed Gigabit Switch ขนาด 8 Port รองรับการ Manage ผ่าน Unifi Controller

(0)
Ubiquiti Unifi Switch US-8 L2-Managed Gigabit Switch ขนาด 8 Port ความเร็ว Gigabit ควบคุมการทำงานผ่าน Unifi Software Controller
ราคา ฿4,100.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Follow us on Facebook