Ubiquiti Ubiquiti UFiber UF-MM-1G SFP Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 1.25Gbps Wavelength 850nm ระยะ 550m
    • Ubiquiti Ubiquiti UFiber UF-MM-1G SFP Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 1.25Gbps Wavelength 850nm ระยะ 550m
    • Ubiquiti Ubiquiti UFiber UF-MM-1G SFP Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 1.25Gbps Wavelength 850nm ระยะ 550m
    • Ubiquiti Ubiquiti UFiber UF-MM-1G SFP Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 1.25Gbps Wavelength 850nm ระยะ 550m
    • Ubiquiti Ubiquiti UFiber UF-MM-1G SFP Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 1.25Gbps Wavelength 850nm ระยะ 550m
    • Ubiquiti Ubiquiti UFiber UF-MM-1G SFP Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 1.25Gbps Wavelength 850nm ระยะ 550m
    • Ubiquiti Ubiquiti UFiber UF-MM-1G SFP Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 1.25Gbps Wavelength 850nm ระยะ 550m

    Ubiquiti UFiber UF-MM-1G SFP Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 1.25Gbps Wavelength 850nm ระยะ 550m

    Ubiquiti
    Rating 
    Ubiquiti UFiber UF-MM-1G (Pack 2 ชิ้น) SFP Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็วสูงสุด 1.25Gbps Tx/Rx Wavelength 850nm ระยะสูงสุด 550เมตร
    ฿1,190.00
    ยังไม่ได้รวมภาษี
    จำนวน
    สินค้าหมด


    Line: @sysnet

    Click โทรสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม 

    รายละเอียด

    Ubiquiti UFiber Datasheet

    Product Specification

    Overview

    Ubiquiti UFiber UF-MM-1G (ในกล่องบรรจุ 2 ชิ้น) SFP Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็วสูงสุด 1.25Gbps Tx/Rx Wavelength 850nm ระยะสาย Fiber สูงสุด 550เมตร .

    สาย Fiber

    Multi-Mode Fiber

    Connector Type

    (2) LC

    BiDi

    -

    TX Wavelength

    850 nm

    RX Wavelength

    850 nm

    Data Rate

    1.25 Gbps SFP

    Cable Distance

    550 m

    Operating Temperature

    0 to 70? C (32 to 158? F)

    Pack Options

    บรรจุ 2 ชิ้นในกล่อง

    Warranty

    1 ปี

     

     

    รายละเอียดสินค้า
    Reviews

    Write your review

    Ubiquiti UFiber UF-MM-1G SFP Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 1.25Gbps Wavelength 850nm ระยะ 550m

    Ubiquiti UFiber UF-MM-1G SFP Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 1.25Gbps Wavelength 850nm ระยะ 550m

    Ubiquiti UFiber UF-MM-1G (Pack 2 ชิ้น) SFP Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็วสูงสุด 1.25Gbps Tx/Rx Wavelength 850nm ระยะสูงสุด 550เมตร
    Write your review

    Follow us on Facebook