หัวต่อ Fiber Optic Connector
Fiber Optic Connector หัวต่อ/หัวแปลง Fiber Optic LC, SC, ST และ FC

หัวต่อ Fiber Optic Connector

Fiber Optic Connector หัวต่อ/หัวแปลง Fiber Optic มีทั้งแบบ LC, SC, ST และ ST

มี 1 สินค้า

Showing 1-1 of 1 item(s)

Brand: SysNet Center

SC/APC Fast Connector สำหรับงาน Fiber Optic FTTx ไม่ต้องใช้เครื่อง Fusion Splice

Review(s): 0

SC/APC Fast Connector สำหรับงาน Fiber Optic FTTx ไม่ต้องใช้เครื่อง Fusion Splice แบบ Single Mode SC/APC มีให้เลือกตามการใช้งาน 3.0mm, 2.0mm หรือ 0.9mm

ราคา ฿100.00
More
มีสินค้า

Follow us on Facebook