KAP-MCSMF-20A Media Converter สาย SM Single Fiber 1310nm/1550nm หัว FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 20 Km Media Converters
  • KAP-MCSMF-20A Media Converter สาย SM Single Fiber 1310nm/1550nm หัว FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 20 Km Media Converters
  • KAP-MCSMF-20A Media Converter สาย SM Single Fiber 1310nm/1550nm หัว FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 20 Km Media Converters

KAP-MCSMF-20A Media Converter สาย SM Single Fiber 1310nm/1550nm หัว FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 20 Km

Rating 
KAP-MCSMF-20A Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1310nm/1550nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 20 Km
฿1,350.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน

รายละเอียด
KAP-MCSMF-20A Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1310nm/1550nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 20 Km

ต้องใช้ร่วมกับ KAP-MCSMF-20B


สินค้ารับประกัน 1 ปี
รายละเอียดสินค้า
5 รายการ
Reviews

Write your review

KAP-MCSMF-20A Media Converter สาย SM Single Fiber 1310nm/1550nm หัว FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 20 Km

KAP-MCSMF-20A Media Converter สาย SM Single Fiber 1310nm/1550nm หัว FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 20 Km

KAP-MCSMF-20A Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1310nm/1550nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 20 Km
Write your review
You might also like

ยี่ห้อ: SysNet Center

KAP-MCSMF-20B Media Converter สาย SM Single Fiber 1550/1330nm หัว FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 20 Km

Review(s): 0

KAP-MCSMF-20B Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1550/1330nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 20 Km

ราคา ฿1,350.00
More
มีสินค้า

Follow us on Facebook