Ubiquiti UFiber UF-SM-10G SFP Plus Module Pack คู่ LC Single-Mode Speed 10Gbps 1310nm 10Km Ubiquiti Accessories
  • Ubiquiti UFiber UF-SM-10G SFP Plus Module Pack คู่ LC Single-Mode Speed 10Gbps 1310nm 10Km Ubiquiti Accessories
  • Ubiquiti UFiber UF-SM-10G SFP Plus Module Pack คู่ LC Single-Mode Speed 10Gbps 1310nm 10Km Ubiquiti Accessories
  • Ubiquiti UFiber UF-SM-10G SFP Plus Module Pack คู่ LC Single-Mode Speed 10Gbps 1310nm 10Km Ubiquiti Accessories
  • Ubiquiti UFiber UF-SM-10G SFP Plus Module Pack คู่ LC Single-Mode Speed 10Gbps 1310nm 10Km Ubiquiti Accessories
  • Ubiquiti UFiber UF-SM-10G SFP Plus Module Pack คู่ LC Single-Mode Speed 10Gbps 1310nm 10Km Ubiquiti Accessories
  • Ubiquiti UFiber UF-SM-10G SFP Plus Module Pack คู่ LC Single-Mode Speed 10Gbps 1310nm 10Km Ubiquiti Accessories

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G SFP Plus Module Pack คู่ LC Single-Mode Speed 10Gbps 1310nm 10Km

Rating 
Ubiquiti UFiber UF-SM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP Plus Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1310nm ระยะสูงสุด 10 กิโลเมตร
฿7,900.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน
สินค้าหมด


รายละเอียด

Ubiquiti UFiber Datasheet

Product Specification

Overview

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP+ Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode  หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1310nm ระยะสาย Fiber สูงสุด 10 กิโลเมตร

สาย Fiber

Single-Mode Fiber

Connector Type

(2) LC

BiDi

-

TX Wavelength

1310 nm

RX Wavelength

1310 nm

Data Rate

10 Gbps SFP+

Cable Distance

10 Km

Operating Temperature

0 to 70? C (32 to 158? F)

Pack Options

บรรจุ 2 ชิ้นในกล่อง

Warranty

1 ปี

 

 

รายละเอียดสินค้า
Reviews

Write your review

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G SFP Plus Module Pack คู่ LC Single-Mode Speed 10Gbps 1310nm 10Km

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G SFP Plus Module Pack คู่ LC Single-Mode Speed 10Gbps 1310nm 10Km

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP Plus Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1310nm ระยะสูงสุด 10 กิโลเมตร
Write your review

Follow us on Facebook