SFP Module
Fiber SFP Module, SFP Transceiver เชื่อมต่อสาย Fiber Optic เข้ากับ Switch

SFP Module

อุปกรณ์ MiniGBIC / SFP Module สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์ Router, Switch เข้ากับสาย Fiber Optic มีทั้งแบบ Multi-Mode และ Single Mode รองรับแบบ Simplex และ Duplex ต้องการใช้งานรูปแบบไหน สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมทางร้านได้เลยครับ

There are 33 products.

Showing 1-20 of 33 item(s)

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G-S SFP+ Module Pack คู่ LC Single-Mode Simplex Speed 10Gbps 1550/1270nm 10Km

Review(s): 0

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G-S (Pack 2 ชิ้น) SFP+ Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode Simplex หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1550/1270nm ระยะสูงสุด 10 กิโลเมตร

ราคา ฿0.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G SFP Plus Module Pack คู่ LC Single-Mode Speed 10Gbps 1310nm 10Km

Review(s): 0

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP Plus Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1310nm ระยะสูงสุด 10 กิโลเมตร

ราคา ฿7,900.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-SM-1G-S SFP Module Pack คู่ LC Single-Mode Simplex Speed 1.25Gbps 1550/1310nm 3Km

Review(s): 0

Ubiquiti UFiber UF-SM-1G-S (Pack 2 ชิ้น Yellow-Blue) SFP Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode Simplex หัวต่อ LC ความเร็ว 1.25Gbps Tx/Rx Wavelength 1550/1310nm ระยะ 3 กิโลเมตร

ราคา ฿1,250.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-MM-10G SFP+ Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 10Gbps Wavelength 850nm ระยะ 300m

Review(s): 0

Ubiquiti UFiber UF-MM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP+ Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 850nm ระยะสูงสุด 300เมตร

ราคา ฿2,550.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-MM-1G SFP Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 1.25Gbps Wavelength 850nm ระยะ 550m

Review(s): 0

Ubiquiti UFiber UF-MM-1G (Pack 2 ชิ้น) SFP Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็วสูงสุด 1.25Gbps Tx/Rx Wavelength 850nm ระยะสูงสุด 550เมตร

ราคา ฿1,190.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: MikroTIK

Mikrotik SFPONU GPON ONU module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Simplex หัวต่อแบบ SC ใช้กับระบบ Fiber To Home FTTx

Review(s): 0

Mikrotik SFPONU GPON ONU module อุปกรณ์ SFP เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Simplex หัวต่อแบบ SC ใช้กับระบบ Fiber To Home FTTx

ราคา ฿2,950.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: SysNet Center

SFP Module SM-40B LC Simplex Speed 1.25GBps Wavelength 1550nm/13100nm 40KM With DDM

Review(s): 0

SM-40B SFP Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC Simplex ความเร็วสูงสุด 1.25GBps Tx1550nm/ Rx1310nm ระยะสูงสุด 40กม. ใช้ร่วมกับ SM-40A

ราคา ฿1,500.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

SFP Module SM-40A LC Simplex Speed 1.25GBps Wavelength 1310nm/1550nm 40KM With DDM

Review(s): 0

SM-40A SFP Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC Simplex ความเร็วสูงสุด 1.25GBps Tx1310nm/ Rx1550nm With DDM ระยะสูงสุด 40กม. ใช้ร่วมกับ SM-40B

ราคา ฿1,500.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

SFP Module SM-03B LC Simplex Speed 1.25GBps Wavelength Tx1550nm Rx1310nm 3KM With DDM

Review(s): 0

SM-03B SFP Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC Simplex 1.25GBps Tx1550nm/ Rx1310nm ระยะ 3กม. With DDM ใช้คู่กับ SM-03A

ราคา ฿1,100.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

SFP Module SM-03A LC Simplex Speed 1.25GBps Wavelength 1310nm/1550nm 3KM With DDM

Review(s): 0

SM-03A SFP Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC Simplex ความเร็ว 1.25GBps Tx1310nm/ Rx1550nm ระยะสูงสุด 3กม. with DDM ใช้ร่วมกับ SM-03B

ราคา ฿1,100.00
More
มีสินค้า

Follow us on Facebook