สาย Fiber optic/ Tools

สาย Fiber optic/ Tools

สาย fiber optic, สาย fiber patch cord, สาย fiber เข้าหัวสำเร็จ, หัวต่อ fiber, อุปกรณ์ เครื่องมือ ที่เกี่ยวกับ fiber optic

There are 91 products.

Showing 1-20 of 91 item(s)

ยี่ห้อ: SysNet Center

KAP-MCSM4G-20B Media Converter สาย SM Single Fiber 1550nm/1310nm FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว Gigabit 20Km

Review(s): 0

KAP-MCSM4G-20B Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1550nm/1310nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว Gigabit ระยะ 20Km

ราคา ฿3,900.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: SysNet Center

KAP-MCSM4G-20A Media Converter สาย SM Single Fiber 1310nm/1550nm FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว Gigabit 20Km

Review(s): 0

KAP-MCSM4G-20A Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1310nm/1550nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว Gigabit ระยะ 20Km

ราคา ฿3,900.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G-S SFP+ Module Pack คู่ LC Single-Mode Simplex Speed 10Gbps 1550/1270nm 10Km

Review(s): 0

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G-S (Pack 2 ชิ้น) SFP+ Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode Simplex หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1550/1270nm ระยะสูงสุด 10 กิโลเมตร

ราคา ฿0.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: SysNet Center

KAP-MCSM4F-20B Media Converter สาย SM Single Fiber 1550nm/1310nm FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว 100Mbps 20Km

Review(s): 0

KAP-MCSM4F-20B Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1550nm/1310nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว 100Mbps ระยะ 20Km

ราคา ฿2,500.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G SFP Plus Module Pack คู่ LC Single-Mode Speed 10Gbps 1310nm 10Km

Review(s): 0

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP Plus Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1310nm ระยะสูงสุด 10 กิโลเมตร

ราคา ฿7,900.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: SysNet Center

KAP-MCSM4F-20A Media Converter สาย SM Single Fiber 1310nm/1550nm FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว 100Mbps 20Km

Review(s): 0

KAP-MCSM4F-20A Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber1310nm/1550nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว 100Mbps ระยะ 20Km

ราคา ฿2,500.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-SM-1G-S SFP Module Pack คู่ LC Single-Mode Simplex Speed 1.25Gbps 1550/1310nm 3Km

Review(s): 0

Ubiquiti UFiber UF-SM-1G-S (Pack 2 ชิ้น Yellow-Blue) SFP Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode Simplex หัวต่อ LC ความเร็ว 1.25Gbps Tx/Rx Wavelength 1550/1310nm ระยะ 3 กิโลเมตร

ราคา ฿1,250.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

KAP-MCSMG-40B Media Converter สาย SM Single Fiber 1550nm/1310nm หัว FC ความเร็ว Gigabit ระยะ 40Km

Review(s): 0

KAP-MCSMG-40B Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1550nm/1310nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC ความเร็ว 10/100/1000Mbps ระยะ 40 Km

ราคา ฿3,000.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-MM-10G SFP+ Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 10Gbps Wavelength 850nm ระยะ 300m

Review(s): 0

Ubiquiti UFiber UF-MM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP+ Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 850nm ระยะสูงสุด 300เมตร

ราคา ฿2,550.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: SysNet Center

KAP-MCSMG-40A Media Converter สาย SM Single Fiber 1310nm/1550nm หัว FC ความเร็ว Gigabit ระยะ 40 Km

Review(s): 0

KAP-MCSMG-40A Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1310nm/1550nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC ความเร็ว 10/100/1000Mbps ระยะ 40 Km

ราคา ฿3,000.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-MM-1G SFP Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 1.25Gbps Wavelength 850nm ระยะ 550m

Review(s): 0

Ubiquiti UFiber UF-MM-1G (Pack 2 ชิ้น) SFP Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็วสูงสุด 1.25Gbps Tx/Rx Wavelength 850nm ระยะสูงสุด 550เมตร

ราคา ฿1,190.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: SysNet Center

KAP-MCSMG-20B Media Converter สาย SM Single Fiber 1550/1310nm หัว FC ความเร็ว Gigabit ระยะ 20 Km

Review(s): 0

KAP-MCSMG-20B Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1550/1310nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC ความเร็ว 10/100/1000Mbps ระยะ 20 Km

ราคา ฿2,500.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: MikroTIK

Mikrotik SFPONU GPON ONU module เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Simplex หัวต่อแบบ SC ใช้กับระบบ Fiber To Home FTTx

Review(s): 0

Mikrotik SFPONU GPON ONU module อุปกรณ์ SFP เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Simplex หัวต่อแบบ SC ใช้กับระบบ Fiber To Home FTTx

ราคา ฿2,950.00
More
สินค้าหมด

ยี่ห้อ: SysNet Center

KAP-MCSMG-20A Media Converter สาย SM Single Fiber 1310nm/1550nm หัว FC ความเร็ว Gigabit ระยะ 20 Km

Review(s): 0

KAP-MCSMG-20A Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1310nm/1550nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC ความเร็ว 10/100/1000Mbps ระยะ 20 Km

ราคา ฿2,500.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

KAP-MCSMF-3B Media Converter สาย SM Single Fiber 1550/1310nm หัว FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 3 Km

Review(s): 0

KAP-MCSMF-3A Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1550nm/1310nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 3 Km

ราคา ฿1,200.00
More
มีสินค้า

Follow us on Facebook