RSS Feed

  • Out-of-Stock
LINK UT-1310 GIGABIT ENHANCE CONVERTER, SFP Slot
  • LINK UT-1310 GIGABIT ENHANCE CONVERTER, SFP Slot

LINK UT-1310 GIGABIT ENHANCE CONVERTER, SFP Slot

Link UT-1310 GIGABIT ENHANCE CONVERTER, SFP Slot (ต้องซื้อ SFP แยก)

 

฿3,700.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน
Out-of-Stock

รายละเอียด

Link UT-1310 GIGABIT ENHANCE CONVERTER, SFP Slot (ต้องซื้อ SFP แยก)

-สามารถเลือกใช้ SFP ได้ทั้ง Single Mode และ Multi Mode 

 

 

รายละเอียดสินค้า
ความคิดเห็น (0)
คะแนน
ยังไม่มีคำวิจารณ์ใดๆ

 

4 สินค้าอื่น ๆ ในหมวดหมู่เดียวกัน:

แบรนด์: Link

LINK UF-0088Q (FC) F.O. ADAPTER SQUARE MM.PB SLEEVE

(0)
Link UF-0088Q (FC) Square Adapter MMPB Sleeve Metal Housing
ราคา ฿45.00
More
ชิ้นสุดท้ายในสต็อก

แบรนด์: Link

Link UT-9310A-40 SFP+ 10G Module LC Singlemode (SM) DDMI 1550nm ระยะ 40Km

(0)
Link UT-9310A-40 SFP+ รองรับความเร็ว 10G Module LC Singlemode (SM) DDMI 1550nm รองรับระยะ 40Km Compatible กับ Cisco, Mikrotik, Ruijie, Reyee, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL
ราคา ฿9,800.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: Link

Link UT-9402-10 QSFP+ LC 40G, Singlemode, 1310 nm. ระยะทาง 10Km

(0)
Link UT-9402-10 QSFP+ LC ความเร็วสูงสุด 40G, Singlemode, 1310nm. ระยะทาง 10Km
ราคา ฿0.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: Link

Link UT-9114WD-40 SFP BIDI Module LC Singlemode (SM) 1.25G 1550nm ระยะ 40Km

(0)
Link UT-9114WD-40 SFP BIDI Module หัวต่อเดี่ยว LC Singlemode (SM) 1.25G WDM Tx 1550 / Rx 1310 ระยะ 40Km ใช้ร่วมกับ UT-9113WD-40 Compatible กับ Cisco, Mikrotik, Ruijie, Reyee, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL
ราคา ฿1,200.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Follow us on Facebook