SysNet Center Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 350 เมตร
    • SysNet Center Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 350 เมตร

    Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 350 เมตร

    SysNet Center
    Rating 
    Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 350 เมตร มีม้วนล้อไม้
    ฿5,390.00
    ยังไม่ได้รวมภาษี
    จำนวน

    รายละเอียด
    Fiber-Optic Cable Pre-Terminated FTTH Drop wire 2 Core
    • สาย Fiber แบบเข้าหัว Connector สำเร็จจากโรงงาน
    • หัว Connector ทั้งสองฝั่งเป็นแบบ SC/APC
    • สายแบบ Drop-Wire 2 Core มีสลิง Single Mode
    • สำหรับใช้ภายนอกอาคาร เชื่อมต่อเครือข่าย แทนการเดินสาย UTP
    • ขนาดความยาว 350 เมตร มีม้วนล้อไม้

    สินค้าจะทำการจัดส่งหลังจากได้รับแจ้งชำระเงินประมาณ 3 วัน
    รายละเอียดสินค้า
    2 รายการ
    Reviews

    Write your review

    Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 350 เมตร

    Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 350 เมตร

    Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 350 เมตร มีม้วนล้อไม้
    Write your review

    Follow us on Facebook