IP-COM F1110P-8-102W POE Switch 8 Port 100Mbps, 2 Port Gigabit จ่ายไฟ POE 802.3at 8 Port 120W
สอบถามข้อมูลสินค้าเพิ่มเติม
LINE ID: @sysnet โทร: 02 102 4284
IP-COM F1110P-8-102W Datasheet
การเลือกใช้ POE (Power Over Ethernet) แบบ Passive และ แบบมาตรฐาน 802.3af/at
Product Specification | |
Overview | IP-COM F1110P-8-102W POE Switch ขนาด 8 Port แบบ Desktop ความเร็ว 100Mbps พร้อม 2 Port Gigabit จ่ายไฟ POE มาตรฐาน 802.3at ได้ 8 Port สูงสุดรวมทุก Port 102W ลากสาย Lan ได้ระยะสูงสุด 150 เมตร |
Standard | IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x, IEEE 802.3af, IEEE 802.3at |
MTBF | ? 50,000 hours(about 5 years) |
Indicators | Link/Act, PoE Status, Power, 1000M |
Fixed Ports | 8 Port 10/100Base-TX RJ45 Ports(Data/Power) |
lightning protection | 6KV |
Wire-speed forwarding | Support |
Switching capacity | 5.6 Gbit/s |
Mac Address Table | 4K MAC |
PoE Supply | Port 1 ถึง Port 8 support standard IEEE802.3at/af power( maximum power for each port is 30W),PoE power type is end-span(1245+, 3678- line pair) |
Dimensions | 177.5mm*104mm*26mm (W ? D ? H) |