    IP-COM G1116P-16-150W POE Switch 16 Port Gigabit POE 802.3af/at 135W รองรับ Port Isolate
    IP-COM
    IP-COM G1116P-16-150W POE Switch Giabit 16 Port Rack ความเร็ว Gigabit จ่ายไฟ POE มาตรฐาน 802.3af/at ได้ 16 Port สูงสุด 135W ทำ Port Isolate ง่ายๆ ด้วยการเลื่อน DIB Switch
    ยังไม่ได้รวมภาษี
    จำนวน
    20 รายการ
    สอบถามข้อมูลสินค้าเพิ่มเติม
    LINE ID: @sysnet  โทร: 02 102 4284
    Click ต้องการใบเสนอราคา
    close
    แบบฟอร์มขอใบเสนอราคา
    สเปกสินค้า (Quick Spec)
    รายละเอียด
    IP-COM G1116-16-150W Datasheet
    IP-COM G1116-16-150W Quick Install Guide
    Product Specification
    Overview
    IP-COM G1116P-16-150W POE Switch Giabit 16 Port แบบ Rack พร้อมหูยึดตู้ Rack
    ความเร็ว Gigabit จ่ายไฟ POE มาตรฐาน 802.3af/at ได้ 16 Port สูงสุด 135W รองรับการทำ Port Isolate ง่ายๆ ด้วยการเลื่อน DIB Switch
    Hardware Features
    Standard&Protocol
    IEEE 802.3、IEEE 802.3u、IEEE 802.3x、IEEE 802.3ab、IEEE802.3af、IEEE802.3at
    Indicator
    16*Link/Act per device
    16*PoE per device
    1*Power per device
    Interface
    16 10/100/1000Base-T ports(Data/Power)
    Port
    Lightning Protection 6KV
    Store and forward
    Yes
    Exchange Capacity
    32 Gbps
    Packet forwarding rate
    23.6Mpps
    MAC Address Table
    8K
    PoE supply management
    Port 1-16 support IEEE802.3at/af PoE standard
    PoE through pin
    1 2 4 5 +;3 6 7 8 -
    Voltage input range
    AC: 100-240V~50/60Hz
    Dimensions
    294*178*44mm( W x D x H )
    Power Consumption
    in full configuration:<150W
    PoE Max Power Supply:135W
    Port Features
    Environment
    Operating
    Storage Temperature
    0℃~40℃ (32℉~104℉)
    -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
    Operating
    Storage Humidity
    10%~90% non-condensing
    5%~90% non-condensing