Blog navigation

Latest posts

Review Reyee RG-EW300T Wireless 4G LTE Router ใส่ SIM
Review Reyee RG-EW300T Wireless 4G LTE Router ใส่ SIM
70 views 0 Liked

Review Reyee RG-EW300T Wireless 4G LTE Router ใส่ SIM รองรับ Mnaged/Monitor ผ่าน Ruijie Cloud การ Config ง่าย

อ่านเพิ่มเติม
Review Ubiquiti Unifi Cloud Gateway Ultra UCG-Ultra
Review Ubiquiti Unifi Cloud Gateway Ultra UCG-Ultra
76 views 0 Liked

Review Ubiquiti Unifi Cloud Gateway Ultra UCG-Ultra รองรับ Loadbalance, VPN, Unifi Controller

อ่านเพิ่มเติม

RSS Feed

  • Out-of-Stock
Link UT-0214E Media Converter แปลงสัญญาณจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อแบบ ST ระยะทาง 2 กิโลเมตร
  • Link UT-0214E Media Converter แปลงสัญญาณจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อแบบ ST ระยะทาง 2 กิโลเมตร

Link UT-0214E Media Converter แปลงสัญญาณจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อแบบ ST ระยะทาง 2 กิโลเมตร

Media Converter Link UT-0214E แปลงสัญญาณจากหัวต่อ RJ-45 เป็น Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อ ST ระยะทาง 2Km มี Function LFS (Link Fault Signaling) สลับใช้คู่สายสำรองอัตโนมัติ

฿2,500.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน
Out-of-Stock

รายละเอียด

Link UT-0214E Datasheet

Product Specification

Overview

อุปกรณ์ Media Converter Link UT-0214E แปลงสัญญาณจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อแบบ ST รองรับระยะทางถึง 2 กิโลเมตร

 

ใช้กับสาย Fiber Optic แบบ Multi Mode

Port Lan

หัวต่อแบบ RJ-45 ความเร็ว 10/100 Mbps Auto-MDI/MDI-X

Port Fiber Optic

หัวต่อแบบ ST ความเร็ว 100 Mbps

ระยะทาง

ได้ถึง 2 กิโลเมตร

Enhance

มี Function LFS (Link Fault Signaling) สามารถสลับไปใช้คู่สายสำรองอัตโนมัติ

ขนาด

109.2 x 73.8 x 23.4 มม

น้ำหนัก

0.158 Kg.

Warranty

1 ปี

   

 

link-ut-0214e

 

link-ut-0214e-02

 

link-ut-0214e

รายละเอียดสินค้า
0
ความคิดเห็น (0)
คะแนน
ยังไม่มีคำวิจารณ์ใดๆ

 

4 สินค้าอื่น ๆ ในหมวดหมู่เดียวกัน:

แบรนด์: TP-Link

TP-Link MC111CS Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สายแบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20 Km

(0)
TP-Link MC111CS Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP To Fiber Optic แบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20Km ความเร็ว 100Mbps (ต้องใช้ร่วมกับ TP-Link MC112CS)
ราคา ฿690.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: Link

LINK UT-1310A GIGABIT ENHANCE CONVERTER, SFP Slot

(0)
Link UT-1310A GIGABIT ENHANCE CONVERTER, SFP Slot (ต้องซื้อ SFP แยก)
ราคา ฿3,750.00
More
ชิ้นสุดท้ายในสต็อก

แบรนด์: SysNet Center

KAP-MCSM4G-20A Media Converter สาย SM Single Fiber 1310nm/1550nm FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว Gigabit 20Km

(0)
KAP-MCSM4G-20A Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1310nm/1550nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว Gigabit ระยะ 20Km
ราคา ฿3,900.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: Link

Link UT-0216E-SM30 Media Converter แปลงสัญญาณจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ SingleMode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 30 กิโลเมตร

(0)
20Link UT-0216E-SM30 Media Converter แปลงสัญญาณจากหัวต่อ RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Single-Mode หัวต่อ SC ระยะทาง 30 Km มี Function LFS (Link Fault Signaling) สลับไปใช้คู่สายสำรองอัตโนมัติ
ราคา ฿3,900.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Follow us on Facebook