แบรนด์

Your account

Link UT-0216 Mini Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 2 กิโลเมตร Media Conve...
  • Link UT-0216 Mini Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 2 กิโลเมตร Media Conve...

Link UT-0216 Mini Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 2 กิโลเมตร

Rating 

Link UT-0216 อุปกรณ์ Mini Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากหัวต่อแบบ RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อแบบ SC รองรับระยะทางถึง 2 กิโลเมตร

฿1,990.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน

รายละเอียด

Link UT-0216 Datasheet

Product Specification

Overview

อุปกรณ์ Media Converter Link UT-0216 แปลงสัญญาณจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อแบบ SC รองรับระยะทางถึง 2 กิโลเมตร

 

ใช้กับสาย Fiber Optic แบบ Multi Mode

Port Lan

หัวต่อแบบ RJ-45 ความเร็ว 10/100 Mbps Auto-MDI/MDI-X

Port Fiber Optic

หัวต่อแบบ SC ความเร็ว 100 Mbps

ระยะทาง

ได้ถึง 2 กิโลเมตร

Enhance

-

ขนาด

109.2 x 73.8 x 23.4 มม

น้ำหนัก

0.158 Kg.

Warranty

1 ปี

   
Product Details
4 รายการ
Reviews

Write your review

Link UT-0216 Mini Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 2 กิโลเมตร

Link UT-0216 Mini Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 2 กิโลเมตร

Link UT-0216 อุปกรณ์ Mini Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากหัวต่อแบบ RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อแบบ SC รองรับระยะทางถึง 2 กิโลเมตร

Write your review
4 other products in the same category:

Brand: TP-Link

TP-Link MC111CS Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สายแบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20 Km

Review(s): 0

TP-Link MC111CS Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP To Fiber Optic แบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20Km ความเร็ว 100Mbps (ต้องใช้ร่วมกับ TP-Link MC112CS)

ราคา ฿1,990.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Brand: TP-Link

TP-Link MC210CS Gigabit Single-Mode Media Converter แปลงสัญญาณ UTP เป็น Fiber หัวต่อ SC ระยะ 15Km

Review(s): 0

TP-Link MC210CS Gigabit Single-Mode Media Converter แปลงสัญญาณ UTP เป็น Fiber แบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 15Km ความเร็ว Gigabit

ราคา ฿2,500.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Brand: Handlink

KAP-MCSMF-20B Media Converter สาย SM Single Fiber 1550/1330nm หัว FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 20 Km

Review(s): 0

KAP-MCSMF-20B Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1550/1330nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC ความเร็ว 10/100Mbps ระยะ 20 Km

ราคา ฿1,350.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Brand: Handlink

KAP-MCSM4F-20A Media Converter สาย SM Single Fiber 1310nm/1550nm FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว 100Mbps 20Km

Review(s): 0

KAP-MCSM4F-20A Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber1310nm/1550nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว 100Mbps ระยะ 20Km

ราคา ฿2,500.00
More
สินค้าหมด

Follow us on Facebook