Blog navigation

Latest posts

Review Ubiquiti Unifi7-Pro Access Point มาตรฐาน WIFI7
Review Ubiquiti Unifi7-Pro Access Point มาตรฐาน WIFI7
50 views 0 Liked

Review Ubiquiti Unifi7-Pro Access Point มาตรฐาน WIFI7 ทดสอบ Speed test ความเร็ว WIFI7 iPhone 15 Pro-Max,...

อ่านเพิ่มเติม
Review Teltonika RUT200 Industrial 4G/LTE VPN Router
Review Teltonika RUT200 Industrial 4G/LTE VPN Router
61 views 0 Liked

Review Teltonika RUT200 4G/LTE VPN Router รองรับ VPN IPSec, L2TP, WireGuard รองรับ SMS Gateway, SMS Forwarding...

อ่านเพิ่มเติม

RSS Feed

Mini-GBIC SFP Transceiver
Cisco Mini-GBIC SFP Transceiver

Mini-GBIC SFP Transceiver

Mini-GBIC SFP Transceiver
ตัวกรองที่ใช้งานอยู่

แบรนด์: Cisco

Cisco MFELX1 Mini GBIC 100BASE-LX SFP transceiver, for Single-Mode Fiber, 1310 nm wavelength, support up to 15 km

(0)
Cisco MFELX1 Mini-GBIC 100Mbps Fast Ethernet LX หัวต่อแบบ LC สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ที่มี Port Mini GBIC ผ่านสาย Fiber Optic แบบ Single-Mode ระยะทางสูงสุด 15 กิโลเมตร
ราคา ฿6,200.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: Cisco

Cisco MFEFX1 Mini GBIC 100BASE-FX SFP transceiver, for Multimode Fiber, 1310 nm wavelength, support up to 2 km

(0)
Cisco MFEFX1 Mini-GBIC 100Mbps Fast Ethernet FX หัวต่อแบบ LC สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ที่มี Port Mini GBIC ผ่านสาย Fiber optic แบบ Multi-Mode ระยะทางสูงสุด 2 กิโลเมตร
ราคา ฿3,490.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: Cisco

Cisco MGBLX1 Mini GBIC 1000BASE-LX SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 10 km

(0)
Cisco MGBLX1 Mini-GBIC 1000Mbps Gigabit Ethernet LX หัวต่อแบบ LC สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ที่มี Port Mini GBIC ผ่านสาย Fiber optic แบบ Single-Mode ระยะทางสูงสุด10 กิโลเมตร
ราคา ฿7,000.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: Cisco

Cisco MGBSX1 Mini GBIC 1000BASE-SX SFP transceiver, for multimode fiber, 850 nm wavelength, support up to 500 m

(0)
Cisco MGBSX1 Mini-GBIC 1000Mbps Gigabit Ethernet SX หัวต่อแบบ LC สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ที่มี Port Mini GBIC ผ่านสาย Fiber optic แบบ Multi-Mode ระยะทางสูงสุด 550 เมตร
ราคา ฿6,300.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Follow us on Facebook