แบรนด์

Your account

Link UT-0216SM-30 Mini Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 30 กิโลเมตร Med...
  • Link UT-0216SM-30 Mini Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 30 กิโลเมตร Med...

Link UT-0216SM-30 Mini Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 30 กิโลเมตร

Rating 

Link UT-0216SM-30 อุปกรณ์ Mini Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากหัวต่อแบบ RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ SC รองรับระยะทางถึง 30 กิโลเมตร

฿3,790.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน

รายละเอียด

Product Specification

Overview

อุปกรณ์ Media Converter Link UT-0216-SM30 แปลงสัญญาณจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ SC รองรับระยะทางถึง 30 กิโลเมตร

 

ใช้กับสาย Fiber Optic แบบ Single Mode

Port Lan

หัวต่อแบบ RJ-45 ความเร็ว 10/100 Mbps Auto-MDI/MDI-X

Port Fiber Optic

หัวต่อแบบ SC ความเร็ว 100 Mbps

ระยะทาง

ได้ถึง 2 กิโลเมตร

Enhance

-

ขนาด

109.2 x 73.8 x 23.4 มม

น้ำหนัก

0.158 Kg.

Warranty

1 ปี

 

Product Details
4 รายการ
Reviews

Write your review

Link UT-0216SM-30 Mini Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 30 กิโลเมตร

Link UT-0216SM-30 Mini Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 30 กิโลเมตร

Link UT-0216SM-30 อุปกรณ์ Mini Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากหัวต่อแบบ RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ SC รองรับระยะทางถึง 30 กิโลเมตร

Write your review
4 other products in the same category:

Brand: TP-Link

TP-Link MC110CS Single-Mode Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สาย Single Mode หัวต่อ SC

Review(s): 0

TP-Link MC110CS Single-Mode Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP เป็นสาย Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ SC ความเร็ว 100Mbps

ราคา ฿1,990.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Brand: Link

Link UT-0216E Media Converter แปลงสัญญาณจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 2 กิโลเมตร

Review(s): 0

Media Converter Link UT-0216E แปลงสัญญาณจากหัวต่อแบบ RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อ SC ระยะ 2 Km มี Function LFS (Link Fault Signaling) สลับไปใช้คู่สายสำรองอัตโนมัติ

ราคา ฿2,590.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Brand: Planet

Planet VC-201A Ethernet over VDSL2 Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP 10/100Base-TX เป็น VDSL2 ระยะ 0.2-1.6 km.

Review(s): 0

อุปกรณ์ Ethernet Over VDSL2 Planet VC-201A สำหรับแปลงสัญญาณจากสาย UTP 10/100Base-TX เป็น VDSL2 เพื่อเชื่อมเครือข่ายผ่านสายโทรศัพท์ ให้ได้ระยะไกลเกินความยาวที่จำกัดของสาย UTP ระยะส่งได้ถึง 0.2 ถึง 1.6 Km

ราคา ฿4,600.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Brand: TP-Link

TP-Link MC100CM Multi-Mode Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สาย Multi Mode หัวต่อ SC

Review(s): 0

TP-Link MC100CM Multi-Mode Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ SC ความเร็ว 100Mbps

ราคา ฿2,190.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Follow us on Facebook