RSS Feed

  • ใหม่
SFP Module Link UT-9125D-02 SFP 1.25 Transceiver, MM 850nm 2Km
  • SFP Module Link UT-9125D-02 SFP 1.25 Transceiver, MM 850nm 2Km

SFP Module Link UT-9125D-02 SFP 1.25 Transceiver, MM 850nm 2Km

SFP Module Link UT-9125D-02 SFP 1.25 Transceiver, MM 850nm สาย Multi-Mode รองรับระยะทาง 2 กิโลเมตร
฿770.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน


ต้องการรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม LINE:
@sysnet

รายละเอียด

Download Datasheet

Specification

SFP Module Link UT-9125D-02 SFP 1.25 Transceiver, MM 850nm สาย Multi-Mode รองรับระยะทาง 2 กิโลเมตร

Brand LINK
Model

UT-9125D-02

Detail

Transmit Power : -9 to -1dBm
Receive Sensitivity : -19dBm
Wavelength : 1310nm
Operation Distance : 2km
Connector : LC Duplex

Package Dimension (W x D x H) : 4.50 x 10.00 x 2.00 cm
Gross Weight 0.10 KG
Volume 90.00 cm3

 

 

รายละเอียดสินค้า
20 รายการ
ความคิดเห็น (0)
คะแนน
ยังไม่มีคำวิจารณ์ใดๆ

 

4 สินค้าอื่น ๆ ในหมวดหมู่เดียวกัน:

แบรนด์: Ruijie Networks

SFP Module XG-SFP-ER-SM1550 10GBASE-LR SFP+ 40Km

(0)
SFP Module XG-SFP-ER-SM1550 Ruijie 10GBASE-ER SFP+ 1550-nm 40-km DOM Duplex LC SMF Optical Transceiver Module รองรับ Network Switch Ruijie/Reyee ทุกรุ่น
ราคา ฿0.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-SM-10G SFP Plus Module Pack คู่ LC Single-Mode Speed 10Gbps 1310nm 10Km

(0)
Ubiquiti UFiber UF-SM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP Plus Module เชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Single-Mode หัวต่อ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 1310nm ระยะสูงสุด 10 กิโลเมตร
ราคา ฿4,590.00
More
ชิ้นสุดท้ายในสต็อก

แบรนด์: Ubiquiti

Ubiquiti UFiber UF-MM-10G SFP+ Module Pack คู่ LC Multi-Mode Speed 10Gbps Wavelength 850nm ระยะ 300m

(0)
Ubiquiti UFiber UF-MM-10G (Pack 2 ชิ้น) SFP+ Module สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ความเร็วสูงสุด 10Gbps Tx/Rx Wavelength 850nm ระยะสูงสุด 300เมตร
ราคา ฿2,550.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: Link

Link UT-9113WDHP-40 SFP BIDI Module LC Singlemode (SM) 1.25G 1310nm ระยะ 40Km

(0)
Link UT-9113WDHP-40 SFP BIDI Module หัวต่อเดี่ยว LC Singlemode (SM) 1.25G WDM Tx 13100/Rx 1550 ระยะ 40Km ใช้ร่วมกับ UT-9114WD-40 Compatible กับ HP, Aruba
ราคา ฿1,250.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Follow us on Facebook