    Tenda POE30G-AT Gigabit POE Power Over Ethernet Injector มาตรฐาน 802.3at/af กำลังไฟ 30W
    Tenda
    Tenda POE30G-AT POE Power Over Ethernet Injector ความเร็ว Gigabit กำลังไฟ 30W ระบบป้องกันไฟเกิน ใช้ร่วมกับอุปกรณ์ที่รองรับ POE มาตรฐาน 802.3at/af ไฟแสดงสถานะ PWR และ PSE
    ยังไม่ได้รวมภาษี
    จำนวน
    Out-of-Stock
    สอบถามข้อมูลสินค้าเพิ่มเติม
    LINE ID: @sysnet  โทร: 02 102 4284
    Click ต้องการใบเสนอราคา
    close
    แบบฟอร์มขอใบเสนอราคา
    สเปกสินค้า (Quick Spec)
    รายละเอียด
    Tenda POE30G-AT Datasheet
    Product Specification
    Overview
    มาตรฐาน
    Compatible with IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3af , IEEE802.3atStandard
    CSMA/CD, TCP/IP
    Data Transfer Rate
    ความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps
    Features
    Support the powered devices compatible with IEEE802.3af?IEEE802.3at Standard
    Transmission range up to 100M
    Plug and play
    Port
    1 Lan Port Gigabit สำหรับ PoE IN
    Power Output
    51 VDC 30W รองรับสาย Lan สูงสุด 100 เมตร
    LED Status
    ไฟแสดงสถานะ PWR และ POE
    Operation Temperature
    0?~40?
    Storage temperature
    -40?~70?
    Operating Humidity
    10%~90% (noncondensing)
    Dimension
    131mm*60mm*33mm