    ZQ-AF-5V10W Gigabit Active PoE Splitter แปลงไฟ POE 802.3af/at เป็นไฟ 5VDC 2A
    SysNet Center
    ZQ-AF-5V10W Gigabit Active PoE Splitter อุปกรณ์แปลงไฟ POE 802.3af/at Output 5VDC 2A 10W หัว Jack DC ขนาด 1.3 x 3.5mm รองรับความเร็ว Gigabit
    ยังไม่ได้รวมภาษี
    จำนวน
    19 รายการ
    สอบถามข้อมูลสินค้าเพิ่มเติม
    LINE ID: @sysnet  โทร: 02 102 4284
    Click ต้องการใบเสนอราคา
    close
    แบบฟอร์มขอใบเสนอราคา
    สเปกสินค้า (Quick Spec)
    รายละเอียด
    Product Specification
    Overview
    ZQ-AF-5V10W Gigabit Active PoE Splitter อุปกรณ์แปลงไฟ POE 802.3af/at เป็น 5VDC 2A 10W หัว Jack DC ขนาด 1.3 x 3.5mm รองรับความเร็ว Gigabit ใช้ร่วมกับ อุปกรณ์เครือข่ายที่ใช้ไฟ 5VDC 2A ที่ต้องใช้ Adapter และไม่ต้องการเดินปลั๊กไฟ 220VAC เช่น IP-Phone, IP Camera, Wireless Access Point
    Input
    36-57V DC (POE 802.3af/at)
    Output
    5VDC 2A กำลังไฟสูงสุด 10W
    Data
    1/2&3/6&4/5&7/8
    Data rate
    10/100/1000Mbps
    Power
    Mode A & Mode B (Input), DC 1.35/2.1mm (Output)
    Data &Power In
    POE ADAPTER / POE Switch มาตรฐาน 802.3af/at
    Weight
    55g
    Dimensions
    350mm (Cable L=200mm)
    Cable
    TIA/EIA 568 Cat. 5
    DC Connector
    หัว Jack ตัวผู้ ขนาด 1.3 x 3.5mm (ตรวจสอบกับ Jack DC ตัวเมีย ที่ใช้กับอุปกรณ์)
    LED Indicator
    Rj45 Green LED ----Output power
    Rj45 Yellow LED ----Input power
    Operating Temperature
    0°C ~ 40°C
    Storage Temperature
    -40°C~+70°C
    Operating Humidity
    10%~80%RH
    Storage Humidity
    5%~90%RH