    ZQ-GAT-24V15W Gigabit POE Converter แปลงไฟ POE 802.3af/at เป็น 24VDC ใช้กับอุปกรณ์ที่รองรับ Passcive POE
    SysNet Center
    ZQ-GAT-24V15W Gigabit POE Converter แปลงไฟ POE 802.3af/at เป็นไฟ 24VDC 15W (Port RJ45 เส้นที่ 4,5,7,8) ความเร็ว Gigabit ใช้ร่วมกับอุปกรณ์ที่รองรับ Passcive POE
    ยังไม่ได้รวมภาษี
    จำนวน
    Out-of-Stock
    สอบถามข้อมูลสินค้าเพิ่มเติม
    LINE ID: @sysnet  โทร: 02 102 4284
    Click ต้องการใบเสนอราคา
    close
    แบบฟอร์มขอใบเสนอราคา
    สเปกสินค้า (Quick Spec)
    รายละเอียด
    Product Specification
    Overview
    ZQ-GAT-24V15W Gigabit POE Cnverter อุปกรณ์แปลงไฟ POE 802.3af/at เป็น 24VDC 0.625A 15W หัว รองรับความเร็ว Gigabit ใช้ร่วมกับ อุปกรณ์เครือข่ายที่รองรับ POE แบบ Passive เช่น Ubiquiti, Mikrotik, Ligowave, Deliberant
    Input
    36-57V DC (POE 802.3af/at)
    Power Output
    24VDC 0.625A กำลังไฟสูงสุด 15W
    Data
    1/2&3/6&4/5&7/8
    Data rate
    10/100/1000Mbps
    Output
    Port RJ45 เส้นที่ 4,5 (+) เส้นที่ 7,8 (-)
    Data &Power In
    POE ADAPTER / POE Switch มาตรฐาน 802.3af/at
    Weight
    55g
    Dimensions
    350mm (Cable L=200mm)
    Cable
    TIA/EIA 568 Cat. 5
    LED Indicator
    Rj45 Green LED ----Output power
    Rj45 Yellow LED ----Input power
    Operating Temperature
    0°C ~ 40°C
    Storage Temperature
    -40°C~+70°C
    Operating Humidity
    10%~80%RH
    Storage Humidity
    5%~90%RH