RSS Feed

Ruijie RG-E-130(GE) POE Injector 802.3at POE+ 53VDC 30W Port Gigabit
  • Ruijie RG-E-130(GE) POE Injector 802.3at POE+ 53VDC 30W Port Gigabit

Ruijie RG-E-130(GE) POE Injector 802.3at POE+ 53VDC 30W Port Gigabit

Ruijie RG-E-130(GE) POE Injector 802.3at POE+ 53VDC 30W Port Gigabit สำหรับจ่ายไฟให้กับอุปกรณ์ที่ใช้ POE มาตรฐาน 802.3af/at, Port Lan ความเร็ว Gigabit

฿930.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน

ตัวแทนจำหน่าย Ruijie/Reyee อย่างเป็นทางการ

ทีมงาน Certificate Support


ต้องการรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม LINE:
@sysnet

รายละเอียด

Ruijie RG-E-130(GE) Datasheet

Product Specification

Overview

Ruijie RG-E-130(GE) POE Injector 802.3at POE+ 53VDC 30W Port Gigabit สำหรับจ่ายไฟให้กับอุปกรณ์ที่ใช้ POE มาตรฐาน 802.3af/at, Port Lan ความเร็ว Gigabit

Ports

10/100/1000 Mbps Copper port (RJ-45)
10/100/1000 Mbps PoE Copper port (RJ-45)

Power

Output Power Voltage: 53V DC
Output Port Power: 30W

Dimensions
(W x H x L) (mm)

87.9 x 51.3 x166

Weight

350g

Temperature

Operating Temperature: 0°C to 45°C
Storage Temperature: -30°C to 85°C

Humidity

Operating Humidity: 5% to 90% (non-condensing)
Storage Humidity: 5% to 95% (non-condensing)

Altitude

Operating Humidity: 5% to 90% (non-condensing)
Storage Humidity: 5% to 95% (non-condensing)

Altitude

Operating Altitude: 0 to 3048m

Regulatory Compliance

IEEE 802.3at, IEEE 802.3af RoHS Compliant, WEEE Compliant, CE

MTBF

>100,000 hours @25°C

Electromagnetic Emission & Immunity Safety Approval

FCC Part 15, EN 55022 Class B (Emissions) EN 55024 (Immunity), VCCI, UL/cUL Per EN 60950-1, GS Mark Per EN 60950-1

รับประกัน

3 ปี

 

 

รายละเอียดสินค้า
100 รายการ
ความคิดเห็น (0)
คะแนน
ยังไม่มีคำวิจารณ์ใดๆ

 

4 สินค้าอื่น ๆ ในหมวดหมู่เดียวกัน:

แบรนด์: Ruijie Networks

RG-AP680-O(V3) Ruijie Wi-Fi 6 Dual-Radio 2976 Mbps Outdoor Access Point, Omni-Antenna

(0)
RG-AP680-O(V3)  Ruijie RG-AP680-O(V3) Industrial-Grade Access Point แบบ Outdoor ติดตั้งภายนอกอาคาร WIFI6 ความเร็ว 2.976Gbps, Port Lan Gigabit, Port SFP 2.5Gbps, เสาอากาศกระจายสัญญาณรอบทิศทาง
ราคา ฿0.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: Ruijie Networks

SFP Module MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Ruijie 1000BASE-SX 80Km

(0)
SFP Module MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Ruijie 1000BASE-LX SFP 1000BASE-SX SFP 1550-nm 80-km DDM Duplex LC SMF Optical Transceiver Module รองรับ Network Switch Ruijie/Reyee ทุกรุ่น
ราคา ฿4,100.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: Ruijie Networks

Ruijie RG-SF2920-16GT2MG2XS 16-Port GE All-Optical Switch, 2.5G Port Lan, SFP+

(0)
Ruijie RG-SF2920-16GT2MG2XS, 16-Port Gigabit Switch, 10G SFP+ Port, 2.5G Port Lan, Surge protection 8kV รองรับ VLAN, Link Aggregate, Dynamic Routing
ราคา ฿0.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: Ruijie Networks

Ruijie XS-S1930J-24GT4SFP/2GT L2-Managed Gigabit Switch 26 Port, 4 Port SFP

(0)
Ruijie XS-S1930J-24GT4SFP/2GT L2-Managed Gigabit Switch 26 Port, 4 Port SFP รองรับ VLAN, LACP, IGMP Snooping รองรับ Managed ผ่าน Ruijie Cloud
ราคา ฿0.00
More
Out-of-Stock

Follow us on Facebook