    Ruijie RG-PA150I-F AC Power Module สำหรับ POE Switch 150W 220V
    RG-PA150I-F
    Ruijie Networks
    ยังไม่ได้รวมภาษี
    จำนวน
    20 รายการ
    ตัวแทนจำหน่าย Ruijie อย่างเป็นทางการ สอบถามส่วนลดพิเศษ
    Support / ติดตั้งด้วยทีมงานที่มีความชำนาญ
    Certificate
    สอบถามข้อมูลสินค้าเพิ่มเติม
    LINE ID: @sysnet  โทร: 02 102 4284
    Click ต้องการใบเสนอราคา
    close
    แบบฟอร์มขอใบเสนอราคา
    สเปกสินค้า (Quick Spec)
    RG-PA150I-F
    เอกสารอ้างอิงเฉพาะ
    MPN
    RG-PA150I-F
    รายละเอียด
    Ruijie RG-PA150I-F AC Power Module, 370W Power Budget PoE, up to 24 PoE ports or 12 PoE+ ports (สำหรับ Ruijie Switch RG-S6120-20XS4VS2QXS)